Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kiwanja jamani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Qulfayaqul, Sep 7, 2010.

  1. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiwanja chenye ukubwa wa mita 20x23 kinauzwa, kipo kitunda kivule tsh 2,500,000/=, maelewano yapo, pia kina matofali 600 nayauza kwa 550 kila moja.
    Wasiliana nami kwa simu namba 0713-357542.
     
  2. L

    Lady JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kina hati?
     
  3. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hati ipooooooooooooooooooooo?
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hati?
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Nini kimekufanza ukiuze?...... Mgogoro? kinajaa maji au?
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Du mpaka sasa bado hujauza
     
  7. m

    mob JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    kimsingi mimi nitakupa milioni 2 kamili please elezea umbali uliopo na huduma za kijamii kama umeme na maji je panaingilika au ndo vile viwanja ambavyo havina hata sehemu ya kumwaga mchanga

    je hizo tofali zimetengenezwa kwa umeme au ya kawaida.

    hicho kiwanjwa niniavyofahamu hakina hati ila kina makubaliano ya muuzaji na mnunuzi je ninaweza kuonana na aliyekuuzia wewe

    je utakuwa tayari tuje tukasiniane mbele ya mawakili na tuweke public notice ya two weeks au
     
  8. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yes kiwanja chenyewe kipo banana kivule mwisho kinapakana na shule mbili za sekondari sorry majina nimeyasahau ya hizo shule, ila umeme upo karibu na hapo na kuna dispensary, vilevile ni karibu na barabarani ikiwa na maana ya usafiri wa daladala kukuleta hadi Banana na kwa sasa hapo ni maeneo ambayo kuna huduma za kiroho ikiwa na maana kuna makanisa na misikiti ambayo inajengwa na kutumika vilevile maji yapo, na mwisho mm niko tayari kukuonyesha aliyeniuzia usihofu wala nini. Pia niko tayari kusainiana mbele ya wakili wako pamoja na kuweka hiyo public notice hata kama ya mwezi au miezi miwili. Tofali hazijatengenezwa kwa machine ni za kupigia chini tu. Kama upo tayari mi nipo fresh any time.
     
  9. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakina mgogoro ni matatizo yangu binafsi mkuu, ni sehemu ambayo kuko tambarare na unaweza ukapata hata mchanga wa kujengea hapo hapo, ninaweza pia kukuonyesha hata aliyeniuzia mwanzoni, kuna huduma kadhaa za kijamii kama usafiri, panafikika kirahisi, shule zipo, huduma za afya kama dispensaries na kuna mipango ya serkali kujenga hospitali ya Mkoa wa Ilala huko,yaaani ile ya Ilala itakuwa ndogo.
     
  10. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakina hati ni kina umiliki wa kiserikali za mitaa, yaani kimeandikishwa katika seriakali ya mtaa.
     
  11. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakina hati ni kina umiliki wa kiserikali za mitaa, yaani kimeandikishwa katika seriakali ya mtaa
     
  12. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bado kaka nisaidie kuwa dalali wangu mkuu
     
  13. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Uko smart umemjibu kila mtu au wewe dalali?
     
  14. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    njaa kaka hakuna lolote kaka lazima niwe mpole.
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Unafika Matembele mawili au?
     
  16. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Bei yako inafukuza wateja
     
  17. C

    Chuma JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pesa ndogo sana hio, msimlalie sana kwa njaa yake...!!!
     
  18. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kiwanja pia ni kidogo sana just 460 squre meter na sehemu yentewe ni mbali na mji.
     
  19. S

    Sylver Senior Member

    #19
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si mbali tena huko kwa sasa
     
  20. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndo maana nimesema maelewano yapo kaka na wewe you can say what you have then we can talk business, if i see it pays then i will accept men.
     
Loading...