Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja: Kitunda Kivule - Tshs 2,500,000 (mita 20x23).

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Qulfayaqul, Aug 28, 2010.

  1. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiwanja chenye ukubwa wa mita 20x23 kinauzwa, kipo kitunda kivule tsh 2,500,000/=, maelewano yapo, pia kina matofali 600 nayauza kwa 550 kila moja.
    Wasiliana nami kwa simu namba 0713-357542.
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa sisi wageni wa Dar, eneo husika limepimwa?
     
  3. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    eneo halijapimwa, ila kuna umiliki wa serikali ya mtaa
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    duh yangu macho (pata potea) wasije kutokea ndugu wa marehemu wakadai eneo lilikuwa la wiki yake bibi yao naogopa sana mgogoro wa ardhi 2.5 ni ndogo lakini inaweza kuwa nyingi at the end of the day...
     
  5. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa majibu mazuri kila la heri.
     
  6. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    sorry nilkuwa natafuta viwanja nikaiona hii ingawa ni ya zamani ila nimeona imejirudia mara nyingi, swali langu ni je, ushauza hicho kiwanja, kama bado tuongee biashara
     
  7. N

    Narumba Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie nina kiwanja/shamba la hekari moja nauza kwa milioni 2 unusu.Kama vp PM.
     
  8. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    Kipo/lipo maeneo gani, weka wazi mkuu, kisha tutaendelea na hatua zinazofuata
     
  9. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mzee nimeshauza zamani kidogo mkuu, sorry.
     
  10. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    huwezi kunitafutia kingine kwa mtu mwingine maeneo hayo? nina shida kweii na kiwanja... hata kama ukubwa ni zaidi na bei ni zaidi ila isizidi milioni sita (6mil)
     
Loading...