Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kichwa cha radio ya CD bila spika.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by WJN, Nov 20, 2010.

  1. W

    WJN Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa zake: >inacheza CD,MP3, na DVD. >waweza itumia hususa ktk eneo la biashara kutoa burudani kwa wateja mfano kwa vinyozi nk, au kwa matumizi binafsi >ina compact moja ya CD. >ipo ktk umbo la kuvutia. bei maelewano, Kwa mawasiliano no. 0713493023.
     
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Weka picha, alafu risiti yake ya kununulia ipo?
     
  3. W

    WJN Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    risit ipo mtumpole.
     
  4. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni brand gani, hicho kichwa cha radio?
     
  5. W

    WJN Member

    #5
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    brand ni ELEKTA
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hii ni kutoka nchi gani?
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Lolz!
     
Loading...