Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza gari ndugu zangu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mama Beto, Oct 13, 2010.

  1. M

    Mama Beto Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini ndugu zangu, nina gari aina ya Nissan safari, naiuza kwa bei poa kabisa inahitaji matengenezo kidogo katika body na engine mashine ni mil 4.5 tu na mazungumzo yanakaribishwa. tutwangie 0717 101335 DSM
     

    Attached Files:

  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mama Beto mbona picha haionekani?
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Asante sana gari hilo huwa nalifagilia sana ila kwa ulaji wa wese hapo kipato changu kipo chini.
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,231
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    weka picha zionekane uzuri mama peto
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    picha inaonekana labda kwako tu ndo kuna matatizo
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuuu hhhh naina kama imefulia sana
     
  7. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    picha hazijitoshelezi
     
  8. Attinda78

    Attinda78 Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama Beto, piga picha Engine na ndani pia
     
  9. pons

    pons Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think mkoko umechoka sana mama peto utasumbua
     
  10. M

    Mama Beto Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ni mama Beto sio Peto. haya nitaongeza picha na hiyo engene mnayotaka, mnasema imechoka shauri ya bei? mnataka vya bei mbaya ee. nina madeni mwenzenu.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Habarini ndugu zangu, nina gari aina ya Nissan safari, naiuza kwa bei poa kabisa inahitaji matengenezo kidogo katika body na engine mashine

    yaani kwenye hizo mbili bora ungeandika body engine akutane nayo barabarani...aisee nextym usinunue kabisa hizo aina za magari ni kimeo kama sio cancer..ugonjwa wake ukianza kutibika labda NDODI..
    All the best ungemalizia linatembea ama lah
     
  12. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hivi ni JF au ni members ndio wanakosea na kuweka thread za matangazo ya biashara kwenye forum ya masuala ya Kazi/Tender?
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Bora umeona hiyo lol
    Mama Beto aminia utapata mnunuzi
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mama Beto hii mbona imechoka
     
  15. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pdidy, Unamaana Aina hiyo (Nissan) ni kimeo? Hapo hakika Umedanganya Si kweli, Ni kwamba Huyu Mama Beto alilisusa hilo gari kwa muda, Ukili pimp wote humu mtashangaa...........................Ashushe tu bei halafu wewe Pdidy unaweza kuwa wakwanza kuwa interested:

    Make linaenda kwa mchina kupigwa Paint, then sports low profile tires , etc
     
  16. M

    Mama Beto Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niambie Smarter unataka nishuke mpaka ngapi, ni kweli hatujaitumia mda mrefu na machine ipo mana tulikuwa tunaendea field mkoa, kama ulivyosema ukiipiga msasa mwana mjini unatingisha. bado lipo karibuni, wengi wamekuja wanangoja mwisho wa mwezi hamjachelewa. :smiling:
     
  17. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona sijaona tatizo,hii tender si ya kuuza gari i.e anauza gari kwa tender.?*?mtaingia kwenye tender na hatimaye atachagua 1. Naona hata serikali,balozi nyingi zinatangaza tender-naomba nikosolewe kama nimekosea.:tape:
     
  18. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama Beto-majina yote yakubali, ukiishaingia hapa tegemea kila jina, ushauri wangu kama isingekuwa madeni,ungeiuza kama scaraper ungepata pesa nyingi zaidi,waite usikie watakupa ngapi.
     
  19. semango

    semango JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mama Beto hiyo gari inahitaji mtu kwenye kisu kirefu.nissan matengenezo yake yako juu hasa spare parts tofauti na toyota.pia fuel consumption iko juu so mlala hoi kama mimi itanishinda.we sema unadeni kiasi gani halafu tucheki jinsi ya kubalansiana.
     
  20. M

    Mama Beto Member

    #20
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenichekesha Semango, Katabazi nimekusoma. madeni ni mengi ndugu...mbona hamniambii mnangapi wandugu?
     
Loading...