Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naulizia banda la JF pale sabasaba

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Jul 4, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    liko sehemu gani sijui.... ila sijui hta kuna bidhaa gani?!!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hhahahaha,,,bidhaa ni rahis kupata,mfano jamii photos,vijarida vya mapenzi,drivers,bundle za mitandao mbalimbali including eateli,profile za members wa hapa,matamko mbalimbali,taarifa zilizotolewa na asasi mbalimbali including MoI,pamoja na hotuba za kambi za upinzani
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Tupo karibu na banda la google na facebook. Tumesheheni siri za Serikali na madudu yao. Tuna kila nyaraka na habari uitakayo. Karibu!
     
  4. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mh! kwa hiyo wapo sehemu gani?
     
  5. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    vipi na katiba mpya je?
     
  6. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,344
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Customer care ni erotica
     
  7. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yaani najaribu kupata picha! Mwanakijiji ana-market kitabu chake
    Bishanga ana-market ndizi bukoba
    erickb5a na Youngmaster wanatoa huduma za it
    BAGAH anaitambulisha rasmi bagah event masters,
    Asprin anauza picha za mtandaoni, ilhali MziziMkavu na Saint Ivuga wako busy kupiga picha
    Kongosho na Mwali wanaitangaza albamu yao ya taarabu
    Paw anauza vitabu vya kanuni za JF

    ni mtazamo wa jf ikiwa 7 7
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    safi sana
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    hii kali, kastama kea akiwa erotica wateja watapona kutwangwa uroda?
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Na ili kuwa tofauti na mabanda mengine,mamods wavae kaniki,au mnasemaje wadau...
     
  11. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mods washike bakora tuu... halafu kwenye bidhaa, ziwepo pia nakala za thread zilizowahi kukamata mawazo na akili ya wengi to the fullest!
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ninazo burger mpaka za maboga...
    burger zenye nyama ya wow!wow!wow! (najua kuna watu wamenielewa)
    niko vizuri, nimejipanga!...nipo karibu na banda la NDOVU SPECIAL MALT...
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    aah me nasuggest mods wawe na pingu (ban) ukikosea tu kanuni za jf unapigwa pingu on the spot
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata A town tumeanza maandalizi ya Banda letu hapa Nanenane Njiro na bila shaka itakuwa na kila aina ya kipeperushi ndani ya serikali leGeleGE kama ilivyo hii yetu!

    Na haya yote iko ktk mpangilio kwa hawa Members hapa A town

    1) Pakajimmy
    2)Mzee wa Rula
    3)Preta
    4)Filipo
    5)Mtumishi wetu
    6)LiverpoolFC
    7).........
    8)..................
    9)....................
    10) Mungi.

    Na tunawakaribisha wageni wote ambao tutawaalika na mipango kabambe itaanza rasmi siku kadha sijazo.
    Tunatamani Member wote wa JF watakaopata mwaliko wasisite kufika na wafurahi nasi hapa kwenye Jiji la A town.

    Mengi tutarudi kwa kupandisha thread ya mwaliko!

    Smiling,Bajabiri na wengine wa hapo Dar jitayarisheni mtapata mwaliko wa kuja hapa A town na breki ya kwnz ni kwenye banda letu hapa Nanenane Njiro!

    Na hata hapo mlipo kwa niaba ya viongozi wangu hapa A town tunawatakia kila la Kheri na mwendelee vema ktk kuboresha mtandao wetu na hata bila ya kuchoka na MUNGU akiwatia nguvu kama ilivyo ada kwani tuna Imani anaweza yote.
     
  15. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    LiverpoolFC, hilo banda naomba lisiwe karibu na matongee au kwa nick, maana watu kama Erickb52 na Preta mahudhurio itakuwa mgogoro!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Banda la JF lipo nje ya Uwanja wa Sabasaba pale kwenye entrace nje limeandikwa kwa MAANDISHI MAKUBWA ( USALAMA WA RAIA)
     
  17. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wewe si upo hapo reception? akija spika muambie majina mnayomtambua mkiwa jf, halafu akipita vasco niombee lift ya kwa obama, akipita makamu wake mwambie kuna mtaro umechimbwa mtaani kwetu tunamuomba aje kuzindua... natanguliza shukrani
     
  18. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mi nipo na King'asti tuna nadi dawa za MziziMkavu zinavyogombaniwa we acha tu
     
  19. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hapana, pale ni jukwaa la complaints tuu
     
  20. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    banda la wakubwa yuko nani? maana kuna watoto under 18 wananyemelea!
     
Loading...