Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza hivi, hawa watu ni ndugu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaitaba, May 26, 2010.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG] [​IMG][​IMG]

    Nimekuwa nikijiuliza maswali mengi na yamenisumbua sana, Mh Membe na Rais Kikwete ni ndugu? maana wanafanana sana, Hata nyie angalieni hizi picha.
     
  2. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Shemeji yake huyo lazima wafanane.!
     
  3. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mi naona wanafanana kwa kucheka cheka
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Ni ndugu katika uananchi wa bongo kwa damu NO. Huyo Mkwere ndugu/binamu yake ni KAWA MBWA!
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani jamani!
     
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Membe hachi cheki, ila hata sauti zao zinafanana sana. wanaofahamu ukoo wao watuhabarishe.
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Membe alimsaidia sana JK kupangua maadui wake kisiasa mwaka 1995. Mnalikumbuka skendo la mke wa Hassy Kitine na matibabu yake kule Marekani? Sijui kama yule mama alirudisha zile pesa zetu! Mambo ya kughushi hayakuanza leo ati.
     
  8. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawafanani mmoja handsome zaidi tehe tehe
    wanafanana ' tabia zao'
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Now what is that you are driving at Mr Kaitaba, if I may ask/
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Membe ni senior shushushu. Mwaka 2005 alinyofoa na kupelekea JK document iliyoandaliwa na Intelligence Services kwa Kamati Kuu ya CCM iliyomkandia JK kuwa si presidential material. Hiyo doc ilikuwa na tuhuma kibao za JK hasa za kifisadi kuhusu mahusiano yake na akina EL na RA na ambayo ilikuwa immalize.

    JK aliipeleka nyaraka hiyo kwa Ruksa na Kingunge huku akilia, watu ambao hatimaye waliomukoa na baadaye aklaja kuula upresident.
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Jamani hivi huyu mama walikula njama na JK ama ilikuwaje maana hata enzi zile yuko marekani sijui walifanyaje fanyaje bill yao ya simu ilikuwa inaingia kwa jamaa zangu nawafahamu waliletewa bili ya simu za mamilioni alikuwa anaongea na mumewe masaa2 kwenye landline kutwa mara nne, nilishindwa kuelewa walifanyajefanyaje kuweza kuwabambikia watu bill zao za simu nakumbuka walipelekeshwa sana na ttcl but mwisho wa siku ikajajulikikana kuwa bill ni ya Mzee Kitine ss sijui kama hata hiyo bill ya simu ililipwa
     
  12. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    alikuwa analia..hahaha. natamani ningemuona mzee mzima akitoa mchozi...madaraka bwana
     
  13. k

    kaiya Member

    #13
    May 26, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mleta mada kauliza hawa watu wanafanana? mbona tumeanza kujadili mambo mengine?
    BTW, mi naona wanafanana miwani tu!!
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    lazima na vitu vya ndani vinavyofanya hao wafanane viwekwe, nadhani Mkwere kamuweka jamaa kwenye wizara ileile ili naye aje kumega mkate siku za mbeleni, hapo mimi ndio naona walipofanania
     
  15. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu kwa maana ni watanganyika wote........
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaazi kweli kweli! Labda wanaowafahamu watujulishe zaidi!
     
  17. a

    arasululu Senior Member

    #17
    May 27, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanafanana jinsia
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Membe na Kikwete hawafanani.

    Membe hasa akiwa bungeni, wanasema yuko hivi:
    [​IMG]
     
  19. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si unaelewa hapa ni barazani? mada zinazojadiliwa nyingi hazaa mambo mengine kabisa nje ya mada
    ambayo hayahusiani na mada inayojadiliwa, kama umetembelea vijiwe vya kahawa basi utaelewa mambo ya hapo
    kwani hapo huanzishwa mada na wengine katika kujadili huwa wanatoka nje ya mada kabisa kabisa.
     
  20. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nyie mkitaka kuthibitisha, sikiliza sauti ya Membe redioni utafikiri ni ya Kikwete, na hapo hapo ukimwangalia hakuna tofauti, Kama sio ndugu basi duniani wawili wawili, lakini mbona wamebadilishana wizara?
     
Loading...