Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naufunga moyo wangu na ufunguo nautupa baharini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Dec 27, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Hatupendi tabu wala kupigishana kelele na wasichana sema wenyewe ndo mna tulazimisha kuongea. nyie wanawake ni watu na kutufariji na kutupeleka dunia nyingine. Lakini mnatumia mapenzi mnayotupa kama fimbo ya kutupigia na kutunyanyasa hadi kutuweka roho juu kiasi kwamba hata chakula hakiliki. haiwezekani jana tangia saa tatu asubuhi unaniambia eti unaniletea box nifungue pasipo kukuona eti unakuja saa tano usiku bila chochote na kusema kufuli yako ndo box eti nifungue huku umelewa. rudi huko huko. Mia
     
  2. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    We vp? Hivi kuna zawadi kubwa zaidi ya mzigo?sasa we ulitaka ukuletee boxer?ayaaa umepoteza mzaz!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    hahahahahah pole....

    ukiutupa funguo baharini...
    ukamezwa na samaki...
    samaki akivuliwa na mvuvi....
    mnunuzi ataupata tena huo ufunguo.......
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Saa ingine hata aina ya mwanamke/mwanaume ambae unakua nae hu affect matatizo/raha uzipatazo ndani ya mahusiano....


    BTW kumbuka kuna watu watundu na wabishi kiasi kwamba anakua mtaalam wa kuogelea (hata kwa visaidizi) hadi anaupata ufunguo...lol
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Tatizo kufuli yake umeizoea sana ndo maana ulikuwa unatarajia kitu tofauti.....Poleee!
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo mimi ndo aniletee mabaki? mia
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    wananunuzi bora waununue sipo kuliko angekuwa anauuza na mimi nipo nae. wanakela sana. Mia
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mzee wa mia umepatikana?
    Hivi bado kuna wanawake walevi dunia hii?
    Huku kwetu mbona hamna?

    Duh, ulevi noma!

    Yanni mlevi afanye utupe funguo? Never!!!!
    Kamata mtetea pori utulie.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    cha ajabu anajifanya ana wivu sana na wewe wakati yeye huko anako shinda na kulewa hakuambii alikuwa na nani. Mia
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    bora angeileta mapema nikashinda nayo kuliko kuileta nshakasilika na kununa na mizaha isiyo na maana. huo mda wa kupigishana naye kelele si bora kutafute mwingine mwenye kunijali na kuniliwaza. mia
     
  11. huzayma

    huzayma Senior Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni pande zote bana, hata sisi huwa tunategemea faraja kwenu na hamna kitu, wote ni sawa tu.
    ila hilo la kutupa funguo, usiutupe baharini ni afadhali unipe nikutunzie mpaka hapo ukiuhitaji tena.:eyebrows:
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahahaha,
    pole sana mkuu
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    hahahahah
    pole sana mkuu mambo ya sikukuu
    alikuwa analewa na marafiki zake waliokuwa wanasoma
    wote shule ya msingi
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mapenzi ya siku hizi si ya kurudia njia ulopitia, mambo ni mbele kwa mbele. coz wapo wengi wanakuwa wanasubili na wazuri sema kwa kuwa unakuwa unamuhitaji umpendae unaamua kupotezea. ya nini kukaa na mtu anayekufanya kila saa unune? Mia
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    asante mkuu. Mia
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    basi angesema bwana eeh...siji mimi nipo na kampani tulosoma wote huku. na mimi ningetafuta cha kufanya kuliko kunifanya nizee nyumbani. simu alikuwa hapokei, msg hajibu, ukimuuliza kwa nini eti hakuona msg wala hajaskia simu ikiita na hakuona mussed call. mi nmechoka. Mia
     
  17. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku hizi wana master keys mkuu watafungua tu..
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    Tatizo atakayenunua samaki nani? Ukiwa na bahati mbaya mnunuzi anaweza waachia vijana wapaaji wa feri wasafishe samaki,ufunguo utaokotwa na teja

    bahati ikiwa mbaya samaki atasafishwa nyumbani na mke wa mtu,utarudi jamvini unalia

    ukiwa na bahati njema funguo itakutwa na mrembo mmoja,cjui atakutenda tena? Mia.
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hahahaaaaa....!!duh! inawezekana mkuu lakini sio yeye. Mia
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    dah..!!. sijui nilifanyeje hili litoto. limekaa kimtego mitego. huwa sipendi kupiga wala kutukana. dawa ni kumtoa moyoni tu japo yataka moyo. Mia
     
Loading...