Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza rasmi nia ya kugombea udiwani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Jul 26, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wakuu,
    Leo nachukua fursa hii kutangaza rasmi kwamba nimechoka kuwa vuvuzela na badala yake naingia ulingoni kugombea udiwani katika kata moja ya huko Kwetu kwa tiketi ya Chadema.

    Hivi ninavyoandika hapa nimeshachukua fomu na niko katika mchakato wa kupata wadhamini 25 kwa ajili ya kukamilisha taratibu za chama changu.

    Nimechoka kukaa nikilalamika tu hapa JF lakini nimedhamilia kuwa mpinzani wa kweli wa serikali ya Kikwete. Sihitaji kuwa Vuvuzela hapa JF, bali nataka kufanya kwa vitendo.

    Nawashauri wana JF wengi tujitolee kuingia katika uwanja wa mapambano haya bila uoga. Wanahitajika wabunge na madiwani wengi tu sasa. Nchi yetu inatuhitaji sana kama wakombozi. Si vema kuendelea kupiga kelele hapa bila kuchukua hatua.

    Kwa wale wana Chadema walio nje ya nchi na wanaweza kuja kuingia katika vita hii ya October waje tushirikiane. Wale wasioweza watu support kwa shekeli au waje wawe mawakala wetu.

    Tuendelee kuombeana ushindi.

    MF
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa hatua hii kuwa sehemu ya mapambano,good.
    Ila kuasehemu nataka kukusahihisha kidogo,Nadhani ukishinda utamsaidia Slaa kuongoza Tanzania ,Kikwete uraisi wake unakoma 0ctober31,2010 so hutakuwa mpinzani wa kikwete tena ingawa kwa sasa you're.
    Kwa mara nyingine tena hongera kwa hatua yako
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Ninakutakia kampeni njema na zenye nafaka.
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wapi Mkuu tuje tukunadi!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Kila la heri na mafanikio Mkuu katika kampeni zako.
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tanzania bara
     
  7. M

    Mutu JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bara kubwa ati! au ndio never disclose the identity lol
     
  8. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #8
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,987
    Likes Received: 4,257
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri katika safari yako. MS nikuase kidogo kuwa kila jambo linaanza na idea, na huenda baadhi ya idea ndani ya JF ndizo zimekupa msukumo wa kwenda mstari wa mbele kimapambano, hivyo si vema kusema kuna mavuvuzela. Ni kaushauri ka kukupa kasi na kukutia jazba na hamasa huko uendako. Kila penye nia kuna njia, basi mwenyezi akupe baraka zake.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nguruvi3, hapo kwenye red usimchanganye huyu mtu na Malaria Sugu!...Nadhani ulimaanisha MF.
    Hata hivyo jinalako limeniacha mdomo wazi, maana kikwetu linamaanisha MUNGU!

    By the way, MF huo ni uthubutu-chanya!.Nakupongeza sana kwa hatua hiyo, na nitakusaidia kimawazo!
     
  10. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #10
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,987
    Likes Received: 4,257
    Trophy Points: 280
    Ahsante PakaJimmy, nilimaanisha MF kama ulivyoanisha. All in all kila la heri MF.
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    :nono:
     
  12. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hongera na kila la kheri...
     
  13. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hongera sana MF
    TUPO PAMOJA
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    all the best Mchukia Fisadi imani yangu utafanikiwa zaidi na zaidi
     
  15. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana ni haki yako ya kikatiba na ya msingi,kazi buti maana ccm si mchezo
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Best wishes MF
     
  17. R

    Ramos JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera mzee. Nilipokuwa naona michango yako nilikudhania kuwa unafaa zaidi kuwa mbunge. Lakini serve it, Kwa sasa anzia na udiwani...
     
Loading...