Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nia Jimbo maskini la Mafia 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kirongwekwetu, Apr 14, 2011.

  1. Kirongwekwetu

    Kirongwekwetu Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natangaza nia ya kugombea ubunge Jimbo maskini liliopo kisiwani Mafia.
    Matatizo.
    HAKUNA BARABARA.
    SHULE MATOKEO MABOVU KIDATO CHA 4
    UVUVU. WANANCHI WAHANGA NA MIRADI YA KIFISADI.
    BARA BARA. Ufisadi wa kukarabati kwa kutumia matope huku fedha zikiliwa
    AFYA. Hali mbaya.
    NIA NI KUWAKOMBOA WANANCHI WA MAFIA
    NAOMBA MNIUNGE MKONO JAPO KWA USHAURI

    Mbunge wa sasa ameshindwa lkn ilikuwa hamna mbadala
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    kila la kheri , utapata ushirikiano wetu na msaada
     
  3. Kirongwekwetu

    Kirongwekwetu Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Kila la heri mkuu, chama gani?
     
  5. Kirongwekwetu

    Kirongwekwetu Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kuwa kishajivua gamba. lkn kwa kuwa dk slaa ni kiboko ya mafisadi
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Soma alama za nyakati kwanza ikiwa pamoja na kuweka mipango thabiti na mikakati ya kukufanya uweze kukubalika.

    Kwa mtazamo wangu, sasa hivi huko Tanzania watu hawatazami Chama bali wanatazama mmgombea ana uchungu kiasi gani na maendeleo ya jamii ile.
     
  7. R

    Renegade JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Kasome kwanza Siasa za Mafia, Si unajua watu wa kule walivyo na Njaa ya Pesa??!! Halafu siyo wa Kweli. Muulize Buji atakuambia. Ukimbau bado una nafasi, Na ujue kuwa 2015 mchuano utakuwa zaidi ya 2010.Jikumbushe pia 2010 Ni mambo gani yaliyojiri katika uchaguzi ule!
     
  8. G

    Gurti JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukipitia chama cha magamba nakuhakikishia kuwa utaangukia pua
     
  9. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ushashindwa wewe maana hapa sio sehemu ya kutangazia nia nenda kwa wananchi. zaidi ya hapo u are just westing our time
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    unaulizwa chama gani unapwaya pwaya.
    Utaweza kutuongoza huku mafia kweli wewe!??!
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    chama cha makamba ohoo!sori magamba kimejvua na wananchi wote tunajua maana ya kujivua/kujiuzuru.kwa iyo 2015 hakitapata kura hata moja...kama vipi pitia CUF au CHADEMA tutakuuga mkono lakini kwenye magamba uko hapana..........je baadae magamba yakikomaa tena??????au ujawahi kuona jani lililododnoka linarudi juu mtini??? kwa ccm inawezekana usishangae!!
     
  12. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaribu, ila fahamu kuwa warabu wa pemba sisi, twajuana kwa vilemba, usije ukajutia muda wako bureeeeeeee
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kila la heri kakomboe jimbo hilo!
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Siasa ni kama soka. Unaweza kuwa na sera safi, lakini kama huna fitna, I mean mipango miji, ni bure! Kwa kuanza ningeshauri upitie Chama cha Wananchi, CUF. Kwa fitna zingine ni-PM!
     
  15. Kirongwekwetu

    Kirongwekwetu Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru wazee kunipa njia
     
Loading...