Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani Bandari ingewekwa wizara ya ujenzi magufuli awashughulikie

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzozaji, Dec 8, 2010.

  1. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JK angeweka Bandari wizara ya Ujenzi kama Viwanja vya ndege ili kuwashughulikia mafisadi wadogo pale Bandarini ingekuwa bomba sana. Nadhani hata wizi wa kijinga ungepungua pale. Naona mawaziri wa sasa na waliopita wanaishindwa kabisa Bandari ni aibu sana kwa Taifa.
     
Loading...