Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka NAPE ujibu hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PRISCUS JR, Apr 2, 2012.

  1. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usiweke siasa kwenye maisha ya watu, Unakanusha kuwa waliowavamia wabunge wa CHADEMA na kuwakata mapanga si wafuasi na mpango wa CCM ulikuwepo? kwa taarifa yako wahusika wamekimbia na familia zao na wametelekeza nyumba zao.acha kulea maovu, unakumbuka kesi ya bihodo wewe? muogope Mungu na domaana anakiadhibu chama na wote waovu CCM.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nape siku hizi umekuwaje ndugu yangu? kuna kipindi nilikuwa nakuona shujaa balaa!
    hasa kipindi kile Lowasa alipoingiza ufisadi kwenye lile jengo la vijana pale Lumumba!
    sasa hivi umekuwa mtu wa ajabu sana!
     
  3. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 819
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    sasa hivi anafuga mungiki
     
  4. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti sio wanachama wa ccm,lkn wenzetu waliwahi kukamata wanachama wetu kwa tuhuma za rushwa,je ndio wamelipiza?je walifanya haya yaliyofanywa?eti cdm imefurukuta,huyu kijana akili zimeshakuwa za kizee.
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,192
    Likes Received: 3,477
    Trophy Points: 280
    Analazimishwa kuongea asivyopenda sio maamuzi yake.
     
  6. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Alaf et ananifananisha na yanga,et mimi ni simba jamani?
     
  7. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawa CCM ni mapoyoyo wakubwa.Taarifa ya habari ITV jamaa kathibitisha kuwa mpaka polisi walikwepo na hawajawazuia jamaa waliokuwa wanamtembezea kichapo. wao wapo kwa ajili ya kuwapiga risasi wananchi wanaoandamana kwa amani. Sasa tunaelekea wap huku kweli CCM ni washenz wa tabia. Na ni bora kutawaliwa na Mbuzi kuliko viongozi hawa..
     
  8. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwakweli Nape umetutia aibu vijana, naamini unaimani Mungu yupo katubu upate kusamehewa lasivyo dhambi hii itakutafuna na familia yako yote.
     
  9. nexus white

    nexus white JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo NAPE si mwema bali ni MNAFIKI, kaeni mbali nae
     
  10. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    To be honest tangu Napi achaguliwe kuwa mwenezi, sijawahi kumsikia ametoa point ya maana yaani kila siku ni vapour tu.
     
  11. L

    Lsk Senior Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...ni type ya Lusinde. Ni walewale kasoro majina tu!!
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kajamaa kanafiki haka sijapata kuona,hivi kanaongea hayo kumfurahisha nani? sasa kama sio wafuasi wa ccm ni nani hii habari hata ukimuhadithia mtoto wa miaka matatu atakujibu ni chichiemu hao baba
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Nape ni mhimu kulaini vitendo kama hivo badala ya kulinda heshima ya chama
     
  14. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Huu uzushi sasa....

    ...Alichosema Nape ni kuwa CCM haijahusika na mpango wowote wakuwashambulia wabunge hao, kwani hiyo haijawahi kuwa jadi ya chama chake, haitakuwa sasa na haiwezi ikawa in the future, akaongeza kuwa Waharifu waliowashambulia Wabunge hao wanaweza wakawa ni wanachama wa chama chochote, CCM ikiwemo; na kisha kulitaka jeshi la polisi liwasake, liwakamate na kisha hatua kali za kisheria zichukuliwe dhidi yao bila kujali ni wanachama wa chama gani...

    ...Kisha akamalizia kwa kuwatakia wabunge hao pole na kuwatakia wapone mapema ili waendelee na shughuli zao za kawaida, hivi kuna tatizo gani kwa kauli yake hii? kaazi kwelikweli...
     
  15. I

    Ibulyu Mbiti Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kajikamata aliposema kuwa "Walianza wao (CDM)". Kama kuna neno Wao kwa akina nani ? maana unapotumia neno "wao" lazima kuna upande mwingine unaohusika ambao wewe uliyetamka upo huko. Hapa nape umejitia hatiani. Nilikwambia usipende kutamka maneno bila kuhusisha akili yako, kama umehusisha basi una matatizo.

     
  16. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape hawezi kukujibu hilo...inaelekea sasa hivi yupo msambweni maana zamu yake ya '... ukuta' imewadia...!
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kwani kama wamehusika wao angekwambia? Nape vumuzela 2,ivi anamkaanga El.cku ile arumeru ungejiachia nawe upigwe spray ya pollonium,jukwaani pamoja na mbaya wako,aah unafki 2
     
  18. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimesoma thread moja inasema polisi kuwakamata wabunge wa cdm waliokatwa mapanga, isomeni wakuu, kuna harufu ya machafuko kutokea kwa hili wanalotaka kufanya polisiccm, nasisitiza kuna watu wamezikimbia nyumba zao wakihofia kukamatwa na ni wafuasi na wapiga debe wa CCM hapa naona vurugu inaandaliwa na polisiccm.
     
  19. I

    Ibulyu Mbiti Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa maana nyingine ameshatuambia kuwa wamehusika. Kwa kutamka walianza wao kwa hiyo wao wanajibu.
     
  20. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Napeni is a succeessor wa Mwak.......lazima alambe Pollonium atake asitake
     
Loading...