Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kununu gari hapa bongo tz - suzuki grant vitara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raiamwematz, May 30, 2012.

  1. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Habari, natafuta gari aina ya SUZUKI GRAND VITARA kwenye yard za hapa bongo, je ni wapi nitapata? naomba pia nijue faida na hasara za kununulia gari hapa bongo.
     
  2. Jamiix

    Jamiix JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Ipi exactly?,kuna za 1998-2004 na
    2005-2012,model mbili tofauti,
    na ukisema grand vitara unaingia moja kwa moja kwenye V6
    Search google upate uelewa wa unachomanisha then you choose from the VIM here under,

    TL52W(SUZUKI ESCUDO) Price 20-24M
    TD64W(GRAND VITARA 2,700CC V6) price 14-17M
    TX94W(GRAND VITARA 7 SEATER,2,700CC) price 15-20M
    TD54W(SUZUKI ESCUDO 1998CC) price 43-50M
    TD94W(GRAND VITARA 2,700CC V6) 35M

    Faida na madhara ya ku import mwenyewe ama kununua hapa inategemea na uelewa wako juu ya magari,coz what you will save ni hiyo faida ambayo muuzaji wa hapa ameweka,na hustles za kusuburi na clearance ni kero pia kwa baadhi ya watu
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimependa your response. I was once told hawa wanaouza humu nchini wanaiba sana vipuri and you're not allowed to taste it out of the show room gate. Is this true?
     
Loading...