Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuhamia mozambiqe/msumbiji ya kaskazini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Visenti, Aug 11, 2011.

  1. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Naamini kuna wanaJF walioko Mozambique katika majimbo/maeneo ya PEMBA, CABO DELGADO na NAMPULA, kuna jamaa yangu Mtanzania anataka kuhamia na kuanza maisha huko ktk sehemu nilizozitaja, kwa kupiga box au biashara yoyote, kama kuna wana JF huko au yeyote anayeyajua maeneo hayo, naomba mnipe mwongozo jinsi jamaa atakavyoweza kuhamia na ku-settle huko, mfn requirement muhimu zinazohitajika n.k, nitashukuru kwa mwongozo nitakaoupata.
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    NiPM kama umedhamiria.
     
  3. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Mkuu Mwendabure, kama unaweza kunielekeza anika tu hadharani, itawasaidia na wengine wanaohitaji hizo information.

     
  4. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,476
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 0
    Mkuu, huyo ndugu yako alifanikiwa kuanza maisha huko Moza?
     
  5. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,476
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 0
    Mkuu, na wewe bado uko Mozambique? kama ndiyo nieleze uko maeneo gani kuna kitu nataka tuongee.
     
Loading...