Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuhama Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Jan 17, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    I’m thinking deeply of moving to abroad.....i,m sick and tired of a lot of BS in TZ…..NIMECHOKA….


    Kuna mambo ambayo hayawezi kubadilika kwa miaka mingi mpaka wazeee wenye roho mbaya kama Makamba,JK na wenzake wafe,vizazi vyao akina Riz1 wafe na Pia akili za watz wengi mpaka zibadilike…..
    nao ndio kidoogo tz kutaanza kuwa sehemu bora kuishi….haiwezekani mimi nilale giza,nipate dawa zilizo expire,nipite kwenye barabara mbaya,huduma kila sehemu mboovu……siwezi kutaja yoote….so
    Where would I start?
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Karibu tuishi Mbagala Charambe, nadhani huku sio Tz maana kila mtu anafanya anavyotaka, karibu mpwa
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Suluhu si kukimbia nchi, tutabanana hapahapa mpaka kieleweke! Hii nchi sio ya Riz1, JK, Makamba, Chagonja na akina mama Salma kikwete peke yao wafanye wanavyotaka. Tanganyika ni ya watanganyika na Zanzibar ni ya wazanzibar, wanaotudharau leo na kujiona wao ndo kila kitu wajue siku zao zinahesabika.

    Uzuri Jenerali ulimwengu alishamuasa Mkwere katika barua yake ndefu ya kwamba " kama hakuna mabadiliko na nia dhati ya kuwasaidia watanzania basi amani tuliyonayo siyo ya kudumu" ni suala la muda tu!
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    LEARN from yesterday, LIVE for today, and HOPE for tomorrow
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Ongea na wabeba maboksi watakusaidia mkuu.
    Wazo lako zuri sana. tena sana
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Njoo Kigali huku mambo bomba na dili nyingi sana
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wewe unafikiri mbeba box kama Nyani ngabu au buduhalim watakushauri nini?
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kigali ntakuja soon hao warembio si wa kitoto.....
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee mambo ya huku balaa watoto wana sura ya Kihabeshi si unajua tena.
     
  10. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nitafurahi sana ukihama nchi ili tubaki wachache wenye uzalendo na moyo wa dhati wa kuibadilisha nchi hii. Ila chondechonde ukiondoka usirudi maana katika uhalisia kwa uhuru tuliouzoea huko kwingine hakuna.
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mashori wa uko hawapigi mizinga?
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    bibi yangu mzaa babu anaishi Finland alikuwa akisaka mume wa kumliwaza upo tayari nikuunganishe nae
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siitwi buduhalim dogo.

    Ujeuri wako huo ndio unakuponza.
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    maaang i aint looking for love....
    [​IMG]
    ndio uhuru wenyewe huo....
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawana njaa hizo kama wa bongo
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wewe na painkiller akili moja.....nipe tactics za kuhepa tz
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ulipokuwepo mwanzo ulitumia tactics gani?
     
  18. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nani kasema? Hata mademu wa Huko mamtoni wanapiga mizinga. Sembuse huko kigali!
     
  19. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unajua maana ya ban wewe?
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    acha zako dogo.....im wa here here(wahapa hapa).....
    mizinga yao sio kama yenu.....nyie mmezidi
    mkimpiga buti PM anakuwa na hasira kweli
     
Loading...