Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta site mirror na power window za toyota verossa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gamaha, Feb 17, 2011.

  1. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Heshima kweni wakuu najua hapa kutakuwa na watu wana maduka ya spare part za magari pls. natafuta site mirror na power window za verossa. kama unazo nifahamishe waungwana pamoja na bei zake
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu inaitwa side mirror sio site mirror

    Kule nyuma ya shule ya Benja Mkapa umekosa?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu natumaini wale maharamia wa somalia wamekupitia lakini ndio maisha...nenda duka la mastercard pale opp na bigbon shell ukiuliza ukikosa nenda ukanunue hizo zako pale pemben ya bigbon kuna mlango ukiingia ndan uchelewi kuzikuta na namba zako kuzipata usipige kelele just muelewane...aka gerezani...tuliibiwa kioo cha mbele mark2 enzi hizo asbh mzee akaanza kuchchawa kweli ilimuuma maana ilikuwa gari yake kifutajacho..loh....,nikaelekezwa wahi gerezani saa moja niko pale nikakuta muungwana mmoja nkamweleza ukweli akaniambia tulia nikupeleke kwa boss...ana ofisi kabisa ndan nikaenda akaniuliza swali mmoja umetokea wapi nikajbu kimara bucha akasema mzigo wa bucha uko faya subiri dk 10...mzigo ukaingia nikaitwa nikaambiwa una sh ngapi nikajibu 25 nisaidien wakadai 70tukamalizana kwa 45..nikapaata kioo changu kikiwa na namba...jaribu kati ya hizo
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    ha ha thanks mpwa sita sita. kule nyuma bado sijaenda nimebanwa kidogo na majukumu
     
  5. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    mkuu Pdidy ahsante mkuu ni kweli vijana walinipitia. nitaenda hapo mitaa ya bigbon nikakicheki tatizo nimebanwa kidogo na majukumu nadhani jumamosi nitaenda huko. all in all thanks
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo imetulia, ndo bongo ya ukweli hiyo
     
Loading...