Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta shule nzuri kujiunga advance level

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Neytemu, Feb 11, 2012.

  1. N

    Neytemu Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya kidato cha nne hayakua mazuri ila nina B-english,C-kiswahili na C-biology.Niko tayari kwa shule yenye nafasi nzuri yenye kufaulisha wanafunzi wa kidato cha sita na yenye mazingira mazuri ya kusoma.

    Ikiwa hapa Dar es Salaam ni vizuri na nipo tayari kwa mchepuo wa ARTS.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa marks hzo,Nenda midland ndo watakuchukua.
     
  3. Z

    Zoooom New Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kombination gani?
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nenda jitegemee HKL, wana walimu wazur, na mazingira mazur japo kuna ni shule ya kiume, siunajua jeshini pale.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    nenda ile shule aliyomaliza mwanaisha ila kama una uhakika hutapata di IV
     
  6. A

    Aisia Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera shule ni nzuri kama unajielewa ww ni mwanafunzi.shule ka Umbwe sec ipo moshi ni nzuri japo ina scandles kibao,private school ka kidugala iringa.
     
  7. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mm nilikuwanajua uwa unadis vyuo tu!!!!!!kumbe mpaka secondary !!!!!wewe kweli mkali au ndio shule uliyomalizia A LEVEL nn unajaribu kiuipa promo?????????
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe ni mvulana au msichana?maana naweza nika-suggest shule nzuri ya wasichana kumbe wewe ni mvulana
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    me product ya minaki mkuu.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kumbe tumesoma pamoja! Kipindi niko hapo miaka hiyo Minaki secondary ilijulikana kama St. Andrew's College Minaki
     
  11. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    acheni masihara kwani bwana mdogo anaomba msaada! sisi wengine tumemaliza sec miaka kumi ilyopita hivyo hatujui soko liko vipi kwa sasa.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Bora matokeo yametoka sasa mnakuja kwa heshima,history una ngapi???? HKL(?.C.B
    )--Total Point 9 kama una D ya history
     
Loading...