Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta scholarship

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by AMARIDONG, Feb 3, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    WADAU NISAIDIENI NIMEKWAMA MWENZENU,NATAFUTA MFADHILI ANILIPIE ADA TUU,TAFADHALINI NISAIDIENI NI ADA YA MASTERS NASOM HAPAHAPA BONGO

    I berg I berg
     
  2. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kumbe! I think you meant beg.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,962
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Pole sana ila nenda google andika free atrican schlarships na utapata namna!
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    AHSANTE

    I beg I beg
     
  5. D

    Developer JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
  6. D

    Developer JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Pia check na COSTECH kama unahitaji scholarship kwa ajili ya MSc au Phd.
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    kwa huo uhandishi wako hata hao wanatoa scholarship hawawezi kukupa, unafanya Masters ya nini? kwa msomi wa level ya masters kweli anaweza kutuletea habari nusu nusu kiasi hiki? am sure ur a joking, and even if i offer those scholarship huna sifa ya kupata hiyo sponsership. PERIOD. NA kama Taifa ndio linazalisha wasomi wa kariba yako basi tumeliwa.
     
Loading...