Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta PC ya laki mbili!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Baba Matatizo, May 9, 2011.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF?natafuta PC ya shing laki mbili.angalau iwe gb 80 na ram 512.mwenye nayo anijuze!
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe baba matatizo, fika duka la pale Msimbazi, opoziti na kituo cha polisi. Wana used poa sana, nadhani hutakosa pendeleo lako.
     
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    duh laki 2 with ya spec?i dnt thnk so!ila go and try..
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    ya kwako mkuu ama ya watoto kujifunzia typing? utapata but with very low spec ambazo haziendani na mambo mengi ya sasa
     
  5. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nataka ya kwangu wakuu!NAOMBENI contacts za sehemu ambapo zinapatikana.Kwa kuwa hapa kwa wana technologia natumaini nimefika kwenyewe!
     
  6. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sijui wapi utaipata lakini uikiipata inunue kama uko competent kidogo kwenye mambo ya IT la sivyo miezi michache unaweza kuta umetumia laki mbili nyingine kutatuta matatizo yake mengine
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ongeza 50000 hapo utapata na crt monitor, tembelea maduka ya used computer kkoo
     
  8. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa vile ww ni Baba Matatizo, nakuhakikishia utapata hata Pc za sh 75,000. Nenda pale majembe auction mart ya Nkrumah street au universal auction Mart nyuma ya Lion Hotel Sinza
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    nina pentium1 ram 128 mb hard disk 5gb, itakufaa sana.
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kama unataka very basic pc kama hiyo utapata tu bana-hata mbuyu ulianza kama mchicha! Nakupm namba ya jamaa mmoja sasa hv (usishanga sana lugha ya anayoongea! teh teh )
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,726
    Likes Received: 4,577
    Trophy Points: 280
    Labda kama unaulizia note pad.
     
  12. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kaka unataka simu au laptop kaka..utapata lakin lazima itakufa soon
     
  13. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Waweza pata lakini bila ya crt monitor,nenda Afro computers kwa wasomali stend ya mabasi ya kimara na mbezi
     
  14. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    asante sana!
     
  15. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duh hizi bado ziko,me najua haziexist tena!!
     
Loading...