Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mwalimu wa Twisheni - Primary just for 1Month

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Shark, Dec 14, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,706
    Likes Received: 1,837
    Trophy Points: 280
    Wadau,
    Natafuta Mwalimu wa kufundisha twisheni kwa mwezi mmoja tu!!
    Masomo ni Hisabati na English,
    Darasa la Sita, La Nne na La Kwanza,
    Malipo ni Tshs Laki 4 kwa kipindi chote cha huo mwezi mmoja, (laki 1 kwa wiki)
    Vigezo;
    Awe wa kike,
    Awe ana uwezo wa kuelezea na kueleweka kwa wanafunzi wake,
    Ajue kumsoma mwanafunzi na kugundua udhaifu wake,
    Awe anazingatia ratiba,
    Otherwise mambo mengine PM inatosha
     
  2. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    uko mkoa gani/wapi?
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,706
    Likes Received: 1,837
    Trophy Points: 280
    DSM,
    Kijitonyama karibu na Chuo cha Ustawi wa Jamii
     
Loading...