Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta msichana mcheshi..

Discussion in 'Love Connect' started by ambili, Nov 13, 2011.

  1. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi ni mvulana, mtanashati na mpenda maendeleo aged less than 28 yrs.
    Natafuta msichana wa kutoka nae weekend tubadilishane mawazo juu ya maisha, awe
    1.mcheshi
    2.mwenye mipango na mikakati mbalimbali juu ya maisha.
    3. Umri chini ya miaka 25
    Nipo tayari kumgharimia expense zote ikiwamo usafiri, misosi na drinks.
    NB:
    Kama una hivyo vigezo ni PM ,sina ubaguzi wa rangi, dini wala kabila karibuni sana.
     
  2. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa cku lazima utamtaka tu,ila nimeipenda ni style ingne ya kutafuta mke
     
  3. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo ni mtazamo wako mkuu, lakini mimi nahitaji mtu wa kubadilishana nae mawazo nikiwa bored.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kumekuchaaaa!!
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    heri umeweka kila kitu watu wajiachie
     
  6. K

    Kiganda Senior Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unatumia vinywaji gani?
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Good gracious! unataka lady escort service at no cost other than buying her food & drinks eh?
    I admire your scheme. If it works let me know coz I wanna try also
     
  8. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa anaehitaji company yangu ani PM tafadhali.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ukiona kimya ujue mambo si mambo. Kajaribu fesibuku.
     
  10. N

    Nothing4good Senior Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha ha mbele ya msosi nitaku PM Gharama ya maisha imepanda, but promise me 1 thing I will eat any thing, I want at any size
     
Loading...