Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NATAFUTA MSHENGA ANAYEJUA Kikwere.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kashaijabutege, Dec 7, 2010.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Nilitangaza humu jamvini kuwa natafuta jimama lililoachika mara tatu. Nimepata mijimama zaidi ya 100, nikashortlist na sasa nimebaki na mmoja ambaye kabila ni Mkwere wa Msata. Pamoja na kuwa ameachika mara tatu, kwa mila za Kikwere ni lazima nichumbie tena. Amesema kwa mila zao mshenga inabidi aende Msata na ni lazima awe anajua Kikwere na mila zao. Binafsi jimama nimelipenda, kwani limekaa kisawa sawa na hakika halina 'chinese' modification.

    Ombi langu ni kwenu wanaJF kama kuna mwanaume anayejua Kikwere, au anamjua mtu yeyote anayejua lugha hiyo, naomba anisaidie.
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ANGALIZO!
    Huko ukwereni uwe tayari kuwa wanaume wenzio kama 5, wa kukusaidi kwa huyo mama!
    katerero sio dili kwao!!!
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    mie namjua... kuna mkwere mmoja ni...yap..anaitwa jey-kei...nitakupa namba yake umpigie
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hili Tangazo kabandike ikulu, jamaa aksoma mnaenda nae! Cha msng mpromise umpe kdem kazur toka kabila lenu!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mtafute MJF mmoja anaitwa Kigogo! Ni mkwere kwa asilia
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MSHENGA ni mtu gani??msaada tu jamani nifaham, please?
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Tumeingiliwa aisee aaakkkh
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,462
    Trophy Points: 280
    Cheki a JeyKey kama hataenda ughaibuni hivi karibuni uchonge nae au mvizie anavyokwenda pale chalinze mzee alipojenga yale mahekalu yake umwombe ajivute mpaka hapo msata sio mbali sana nadhani ni kama km 20 tu! atakubali ila warning; usijekubali aondoke nae maana naskia aaaanhhhh
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nilifikiri umempata yule binti wa sinbad wetu!
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jamani shosti wangu wewe mambo mengi hufahamu,tupange muda nikupe darasa la KISWAHILI CHA KISASA lkn neno mshenga mbona sio jipya?
     
  11. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Cheusi. Nakumiss!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Nilham.....mshenga ni mtu ambaye anatumwa kupeleka posa kwa wazazi wa binti....
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    senkiyu in adivansi
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    halafu wewe hii avatar yako mimi inanifanya......aaaahhhh
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    inakufanya nini?
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    inanifanya nikuogope
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    so full of serenity of mind, gentleness, silence, self-restraint, and the purity of mind ITS WHOM THEY call the austerity...usimuogope bana
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Are you serious!!
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    i bet she was
     
  20. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ongea na Rizi one, mzee yuko Ubelgiji
     
Loading...