Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by mark11, Apr 22, 2012.

  1. m

    mark11 Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari jf,
    mimi ni kijana wa mwenye miaka 26, natafuta mchumba wa kike ambae nitakuja kuishi nae baadae kama mume na mke

    Ni mwanafunzi uhandisi wa mawasiliano(finalist), mkristo. Ni mrefu wa wastani, pia mwili wa wastani, rangi maji ya kunde.

    mchumba awe: :
    1. Mwenye umri usiozidi miaka 23
    2. Awe na elimu ya angalau kidato cha 4
    3. Mkristo
    4. Awe tayari kupima afya na kuvumilia mpaka ndoa
    5. Awe hajazaa wala kutoa mimba
    6. asiwe mnene, pia asiwe mfupi

    kwa alie tayari ani pm kwa mawasiliano zaidi.

    Ahsante.
     
Loading...