Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mchumba .

Discussion in 'Love Connect' started by Bakulutu, Feb 25, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Habari JF.
    Mimi ni kijana na umri wa miaka 25, Mtanzania, dini Mkristo RC,elimu mwaka wa 3 degree ya IT.
    Natafuta msichana anayependa maendeleo na chapa kazi.Sina ubaguzi wowote kwan wote ni wa Mungu.Naitaji PM yako tuu.
    Karibuni.
     
  2. edryc

    edryc Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu sasa madegree ya IT ya nini kwenye mapenzi?, elewa kuwa usomi, uTZ, UDINI sio sifa katika mapenzi ya dhati.
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    na limitation ya miaka? akiwa 35?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi mjahidina utanikubali
     
  5. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unaendana na mimi,eleweka.
     
Loading...