Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta KAZI mabosi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by toyo, Aug 4, 2012.

  1. toyo

    toyo Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani dah natafuta kazi nasoma open university bacherol of education.a level nimemaliza azania sec. nipo ready kwa kzi yoyote yenye malipo mzuri.naitwa ibrahimu a. daud contact 0717-927771
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maliza kwanza chuo basi mkuu au unataka ukatize masomo?
     
  3. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watu tuko kitaa tangu tumalize masters mwaka wa 6 hakijaeleweka ww bado uko shule unataka kazi
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mkuu, umemaliza A level tu unataka kulipwa mshahara mkubwa je ukimaliza hiyo degree? Jua kuna watu wana degree zao lakini wanatamani kazi hata zakuwasogeza siku lakini hawajapata, au sijakuelewa vizuri pale uliposema "kazi yenye malipo mazuri", hapa onaonesha hauna shida ya kazi weye!
     
  5. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    akyanani,watu tuko mtaani mwaka wa 2,jamani dah
     
Loading...