Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Huawei IDEOS U8150 za Kununua....

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Michael Paul, Apr 11, 2012.

  1. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 345
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Wakuu... anayefanya biashara ya kuuza hizi simu za Huawei IDEOS U8150 plz tuwasiliane
     
  2. R

    Robies Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nauza Yangu
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Kama unataka za biashara nenda Nairobi kwenye maduka ya Safaricom wanaziuza kuna wakati walikuwa wanauza kwa Tsh 70,000 ila kwa sasa sijui,angalia kwenye website yao,uzuri hizo za Safaricom ni unlocked tofauti na za Tigo
     
  4. a

    akrb Senior Member

    #4
    Jan 8, 2013
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unaweza kunisaidia sehemu gani nairobi naweza pata simu za mkononi na vifaa vya computers kama external hardisk etc za kuzaa kwa bei poa??
     
  5. t

    twijuke JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2013
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    70,000 ya Kenya au Tanzania?
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2013
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ha ha ikiwa ni ya kenya ujue simu hiyo bongo itauzwa zaidi ya milioni
     
  7. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2013
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Si amesema Tsh 70,000 kama ingekuwa za Kenya angeandika Ksh 70,000!
     
  8. N

    NAPSTAR JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2013
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 769
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa anaeitaka hiyo simu mi nauza
     
  9. M

    Mike Nyinda New Member

    #9
    Aug 5, 2013
    Joined: Aug 2, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oi iyo ideos umeshapata mteja?
     
Loading...