Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta avatar

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba Mtu, Jun 12, 2012.

  1. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mwenye avatar nzur naomba anipe.
    Nataka avatar ambayo haitamkwaza member au asiye member wa jf.
    Nataka avatar ambayo haitahamsha hisia za aina yoyote.
    Ukiwa nayo niwekee hapa au ntumie kwa pm.
     
  2. atrash

    atrash Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    avata.jpg


    hii vipi mkuu itakufaa kama itakufaa usisahau ku clik kitufe cha like
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hiyo naona atakuwa ameipenda ila mh!
     
  4. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duuu! Mbona mimi inanitisha?!
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  6. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Weka picha ya plain paper. Hiyo haitaamsha hisia za aina yoyote!
     
  7. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Asanteni wadau kwa mwitikio mzuri, na wala wsichoke kunitumia hizo avatar.
    Zikiwa nyingi, kiasi ya kama 20 hivi, ntachagua kumi na kuzishindanisha, itakayoibuka mshindi ndio itakuwa avatar yangu.
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Codex_Gigas.jpg
    Na Avatar nayo unachaguliwa na mtu?.....daaaa!
    Basi tumia hiyo, ni ilustration kutoka codex gigas
     
  9. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hiii kazi ni ya google, wewe andika aina ya avater unayoitaka, kama ni ya birds, ama wild animals, au chochote kile then fanya uchaguzi na selection kadri uwezavyo, hata multiple choice inaruhusiwa
     
  10. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35

    Dogo nashukuru kwa ushauri ulionipa. Nilitembelea google na nikapata bendera ya tanzania na kuitumia kama avatar.
     
  11. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    naona dharau zimeanza kutawala, ndio maana hutoka upate, na next time uki search utapata bendera ya cckillers
     
  12. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    jamani endeleeni kutumia avater, ili niongeze siku za kuishi kwa kucheka.
     
  13. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Zarau zipi dogo, mbona wanastua?! Na hiyo cckillers ndio nini tena?!
     
  14. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Power G upo juu, kitu kimetulia.

    U make ma day..... Teheteheteheteheteheteheteheteh......:spy:
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Weka ya babamwanaasha.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    muone babu mmoja anaitwa Asprin atakupa avata
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...