Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasubiri Mrija meeen!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Idimi, Mar 25, 2011.

  1. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Kwa babu Loliondo kuna vituko sana.
    Chek bob mmoja (mijini ni maarufu kama Sharobaro), akiwa kavalia mlegezo na miwani mikubwa yenye giza, alifika kwa Babu akiwa anasumbuliwa na presha. Ilipofika zamu yake kunywa dawa akapewa kikombe na babu ili anywe dawa. Ile kupewa dawa akabaki kashikilia mkononi bila kuinywa, kwa muda kidogo, huku wagonjwa wengine wakisubiri kikombe kile. Kuona hanywi na anawachelewesha, ikabidi wagojnwa wengine wamuulize. "Mbona hunywi dawa"? Sharobaro akajibu kwa maringo "Nasubiri Mrija meeeen!
    Wagonjwa wakabaki midomo wazi kwa kutoamini kinachoendelea.

    Just to make your day!
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sorry to break it to you but i've seen the joke about 7 or more times right here!
     
Loading...