Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasra Mohamed: Ukatili na unyanyasaji uliovuka mipaka!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dark City, Mar 24, 2012.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    TBC1 wamerusha habari kuhusu tukio la ajabu sana, ambalo linahusisha ukatili wa hali ya juu. Nasra Mohamedi mkazi wa Bunda, Mara amelazwa hospitali ya Bugando baada ya mume wake kumfanyia vitendo vya ukatili wa kutisha. Huyo mama amesimulia kuwa mume wake alimgonga na gari na kisha akamburuza kwa mita kama 100 hivi. Amevunjika mbavu 7, mguu na ana vidonda vya kutisha sehemu mbali mbali za mwili. Pia sikio lake moja limekatika. Nasra amekaa ICU kwa siku 21 na sasa anaendelea vizuri. Hata hivyo, bado mume wake anamtumia vitisho kwamba lazima ammalize.

    Waziri wa Maendeleo ya Jamii, jinsia na watoto; Sophia Simba amemtembelea Nasra hospitali na kuomba polisi wamwongezee ulinzi. Amesema kuwa pamoja na kwamba mume wake Nasra ametoroka na haijulikani yuko wapi. Hata hivyo, polisi wataendelea kumsaka hadi wamkamate.


    Nimesikitika sana kwa kitendo alichofanyiwa huyu mama!


    Babu DC!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Ninahitaji dakika moja tu na huyo jamaa. Dakika moja tu itanitosha.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mura tata, baba Ghati hana mcheso.

    So sad, nimeiona hiyo taarifa. Bora hizi taarifa zianze kuibuliwa maana akina mura wanachosha wanavyowafanyia wanawake kwa kweli.

    Siku moja ntasimulia kisa cha jirani yangu wa kikurya, lol they are heartless sometimes.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    umfanye nini?

    Trigger??

     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Unajua Kaka, sijaamini na sitaki kuamini kwamba mtu unaweza kumfanyia binadamu mwenzike (acha mke) unyama kiasi hicho...!!

    Bahati mbaya TBC1 hawakueleza sababu ambazo zimemfanya huyo bwana afikie hapo..Ila hata kama wangezitaja, hakuna kitu kinaweza kuhalalisha unyama wa namna hiyo!!

    Babu DC!!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Hakuna kabisa kitu kinachoweza kuhalalisha unyama uliopitiliza kama huo.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unaweza kuta alichelewesha chakula au aliwaacha ng'ombe wakala shambani kwa watu.

    Kwani wana sababu za maana basi?

     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kitu mura mbuya saguru ghati! haya kina mwita chacha,wankuru,ni mambo gani haya mnafanya?
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani jamani!!! Eti huyo mtu nae atatafuta wakili wa kumtetea....dah!!!
     
  10. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    halafu anaendelea kutoa vitisho...! atambue tu kuwa malipo ni hapahapa chini ya jua,
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tabu mtu kuoa hajui mana ya mke na thamani ya mke.

    Wako wengi wanamna hio, inabidi tuwaombe kwa mungu usiku na mchana wajue nini thamani ya mke.

    Mtu kama ana mheshimu mama yake, lazima atamheshimu tu mke wake, huyo jamaa kuna dalili kubwa sana hata mama yake mzazi alikuwa hamheshimu.
     
  12. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    kama mimi ndio wakili mwenyewe namshindilia kisheria mpaka asipatikane na hata nafasi ya kuhurumiwa kidogo! Nyambaaaf. Kwa maudhi gani alofanyiwa hata atake kumtoa roho mwana wa mwenzie?
     
  13. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mshkaji atakuwa mkulia huyo.
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hiv kuna kabila linapewa unafuu wa kufanya ukatili??

    Babu DC!!
     
  15. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Duh huyo Dada amepona kumbe...

    Ah Mungu wake mkubwa, hii stori niliiona mda kidogo Channel 10...

    Mambo ya nyumba ndogo haya, unapewa mambo hadi familia yako unaiona haina thamani kabisa
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na yeye aburuzwe kotini ili aone uzuri wa kuwaburuza wenzao..
     
  17. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    mpwa na wewe wataka kuingia na smg lodge nini kama mh malima
    mtatumaliza jamani na hizi basiasi-g
    loh
     
  18. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa ndio hakimu; hata kama nina hadhi ya Jaji...haki ya nani ninge-force uhamisho na kwenda huko ili ninunue kesi!! Ile huyo mume kukimbia tu, ninge-conclude kwamba kweli alimgonga makusudi na hakuna cha ushahidi wala cha kuendesha kesi......siku hiyo hiyo hiyo nasoma kesi na hapo hapo hukumu.
     
  19. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama alicheat namuunga mkono msela kwa maamuzi yake but otherwise tat is too harsh a punishment
     
  20. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ni wivu wa kijinga tu. Inasemekana hawa wawili walikuwa wameshatengana muda mrefu. Kwa hiyo hakuna swala la cheating hapo. Kila mmojawao alikuwa huru na mambo yake.
     
Loading...