Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kuipata hii picha - nisaidieni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jun 4, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuipata hii picha: Mtu wa magwanda ya kijani - tuseme Nape au Chiligati au Hizza anahutubia jukwaani kwenye mkutano wa hadhara wa chama halafu FFU wanakwenda kumteremsha na kumtia mbaroni kwa sababu amepitiliza muda wa mkutano ulioruhusiwa!
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,030
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    hujiulizi ditopile mzuzuri aliua na akapewa dhamana?ukiua wewe unaambiwa kesi ya mauji haina dhamana
     
Loading...