Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashangazwa sana na majina ya vyama vya kisiasa hapa nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdegela, Feb 27, 2012.

  1. m

    mdegela Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ndugu zanguni wana j.f nashangazwa sana na majina ya vyamavyetu vya siasa,hivi tunashindwa kutumia majina ya kwa lugha yetu ya taifa,me nahisi niukosefu wa uzalendo,na naona hii ni bado hali ya kutawaliwa!!
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Vitaje ulivyovikusudia, maana CCM, CHADEMA na CCK ni vifupisho (acronym) vya majina ya vyama husika kwa kiswahili (lugha ya taifa).
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cuf, tlp ,udp,updp,nra,tadea,dp,nccr,umd,
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo CCM, CDM, CCK ni wazalendo zaidi??
     
Loading...