Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nash Mc, Moko (One Incredible), Big Boy Stereo na Niki Mbishi ni

Discussion in 'Entertainment' started by Karata, Nov 3, 2011.

  1. K

    Karata JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wakuu, hawa vijana ni hazina ya Taifa, hizi mshawahi kuwasilikiliza na michano yao ya hatari? Mimi binafsi nawafananisha na MaMc walipita kama Kwanza Unit (Kwanzania), Imam Abas, Traveller mtoto wa Mbagala. Hawa madogo ni noma, kama wangekuwa wamezaliwa USA, wangekwishakuwa................................

    Ebu sikza hii pini Nash mc & P the mc ft One(incredible) & Stereo-TUNAIZINDUA MITAA - YouTube
     
  2. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    bila kumsahau darasa!wako tyt sana
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yah hao vijana wapo tait sana, ila kuwalinganisha na wakongwe ni mapema sana! Hebu kwanza wakomae na fitna za wakina Ruge na redio ya wafu.
     
Loading...