Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nash Mc, Moko (One Incredible), Big Boy Stereo na Niki Mbishi ni Noma

Discussion in 'Entertainment' started by Karata, Nov 3, 2011.

  1. K

    Karata JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wakuu, hawa vijana ni hazina ya Taifa, hivi mshawahi kuwasilikiliza na michano yao ya hatari? Mimi binafsi nawafananisha na MaMc walipita kama Kwanza Unit (Kwanzania), Imam Abas, Traveller mtoto wa Mbagala. Hawa madogo ni noma, kama wangekuwa wamezaliwa USA, wangekwishakuwa................................

    Ebu sikza hizi pini Nash mc & P the mc ft One(incredible) & Stereo-TUNAIZINDUA MITAA - YouTube , http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=jPYrVIdYlx8 , http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=BviyJ6jfd2Q, http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=ZpZH1y36BzM
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kwa dunia ya sasa real hiphop haina soko kubwa sana. Hata iwe ni USA au Popote pale,soko lake sio imara sana kama Commercial hiphop.
    Na hata muziki kwa sasa hivi unaweza kuona namna Auto tune inavyochukua nafasi.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Una umri gani weye? Hizi kaziandike kwenye blog zenu za bongo fleva.....
     
  4. K

    Karata JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Umezoea umbea nn Mkuu? kama vp we pita tu, waachie wajomba wachangie.
     
  5. K

    Karata JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nash Mc anaandika na analijua game la hip hop!nikki mbishi mkali nae wa mashairi ila awe makini apunguze ujuaji hili game lina top guns!asitake kuvimbiana nao
     
  7. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Namkubali sana Nash MC tenzi zake zimeenda shule baba...
     
  8. K

    Karata JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nami namkubali sana, ni Mc aliyekomaa.
     
  9. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 414
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    They're so real, can't get tired listenin to their lyrics!
     
  10. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hawa majamaa ni noma wanatokea M-lab(Except p ze mc na nash mc ambao wao wapo kwa palla)..
    P ze Mc kaachia ngoma yake mpya kafanya sample ya remmy ongala fadhili ni utumwa..
    Na Mlab wanangoma mpya inaitwa M-peckable umo wanaflow ngeli tupu..yoo
     
  11. p

    pason Member

    #11
    Apr 6, 2013
    Joined: Dec 18, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baba ww n mkal cna neno
     
Loading...