Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasaka mume

Discussion in 'Love Connect' started by Madame B, Apr 11, 2012.

  1. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Jamani wana Jf,natafuta mume wa kunioa,p'se mwombaji awe na sifa hizi:
    1. Awe na Mashine kubwa (sina utani na hili jamani)
    2. Awe angalau ana kazi au biashara yoyote ile
    3. Umri miaka 28-35. Mimi nina miaka 27.
    4. Awe mvumilivu,mpole,mwenye huruma na mpiganaji maana atapigana sana na watu.
    5. Mwisho anipende sana na awe tayari kupima UKIMWI.
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri Madame B....wenye mashine kubwa mjitokeze....he he he he...:yell: :yell: :heh::heh:
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Yako Size gani?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    all the best...hivi hapa ndani bado kuna masingle kweli?
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,954
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280

    unapomaanisha mashine kubwa unamaana gani?..kwamba na wewe una shimo kubwa sio??...maana mashine inatakiwa iendane na shimo ambalo mashine hiyo itaingia.....kwa msaada kabla sijatuma maombi yangu ya kuwa "mume wako"..unadhani size gani in cm or inches inakufaa??? pia inapendeza ukitoa na size ya upana na kina cha shimo lako in cm and inches too.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwa umri huo mashine bado zinakua labda jaribu 38 kwenda juu
    ila ni wajane wajane
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nipo hapa ila na wewe weka sifa zako .

    SIFA

    uwe na machine ndogo na isiwe ya kichina na uwe tayari kwenda kuipima kama ni original
    usiwe mpiga mabomu na mizinga ya hapa na pale
    usiwe mtu wa kuupiga mwili wako fake stuff
    usiwe na kiherehere na mwongeaji kupita kiasi
    uwapende ngugu zangu
    uwe umesoma vizuri
    usiwe unapenda taarabu
    usiwe unapenda mambo ya kishirikina
    usiwe na magonjwa ya kurithi
    MWISHO KABISA UWE UNAMPENDA MUNGU .

    KAMA UKO TAYARI RUSHA PM FASTA.
     
  8. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mashine natural au mchina.....
    mpole halafu mpiganaji daah!!!!!!!!!!!!!!
    haya mie ninavyoote karibu sana duniani kwangu
     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    No! Mimi cna shimo kubwa ila ninapo du na size kubwakubwa,dah! Yani hata kazini huwa nakubali nisiende kwa raha zake.
    Ila kiukweli cna shimo la kiviiile.
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Size B-30
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hapo kwa colour nina uprofesa bucho ondoa icho kipengele nirushe pm bana....
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Achia Cont zako,niku PM.
     
  13. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pesa ninayo ya kutosha kazi ninaiweza,mashine ya ukweli,ntakupenda tu .Na kama kwako haitakuwa pana,hainuki,si ya baridi na kama hautakuwa mchawi,mwongo au goli kipa nawe uwe na kazi.Ni inbox fasta.
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    kwi kwi kwi kwi duh naogopa mizinga maana hatutafanya maendeleo .
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    No! Mimi cna shimo kubwa ila ninapo du na size kubwakubwa,dah! Yani hata kazini huwa nakubali nisiende kwa raha zake.
    Ila kiukweli cna shimo la kiviiile.
     
  16. J

    John W. Mlacha Verified User

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    duh...kweli yamebaki manungayembe yanahangaika
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    raha ya kuwa mwanamke kupiga mizinga bwana.saluni ,pamba ,window shoping kawaida mbona acha ubahili wewe . Wewe si nitakupa mapenzi ya kweli,heshima ,full matunzo yaani hata iyo mizinga utaona si kitu
     
  18. by default

    by default JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    madouble ndo wengi
     
  19. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Ni-PM tuzungumze..
     
  20. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Naona na wewe utakua na bwawa au kisima kama unahitaji
    mashine kama mtwangio ni hatari
     
Loading...