Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda kujua!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shaneel, May 18, 2012.

  1. S

    Shaneel Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za jioni wana jamii?poleni na majukumu...mimi ni mwanamke niliyeolewa nafurahia sana ndoa yangu,na pia na enjoy sana kufanya mapenzi na mume wangu.ila napenda kujua kama mwanamke ana pees?(anakojoa)na kama ndio nini ishara ya kwamba sasa ana pees?
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Ooh...oooh!!
     
  3. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Ninachofahamu mimi mwanamke akipandwa na nyege kufikia upeo huwa anatoa umajimaji kwenye K. Yaani anapojiandaa kusex au anapoandaliwa na mwanaume ndipo hali hii hutokea. Lengo ni kulainisha uke ili mtu wake atakapoingiza mb... kuwe na lubrication pasitokee michubuko na maumivu kwenye uke na pia uume unaingia kwa urahisi. Hata bikira anaweza akapokea uume bila maumivu makubwa.
    Ila sina hakika pale mwanamke anapofika kileleni wakati wa tendo kama anatoa umajimaji tena ila naamini kuwa anatoa. Ishara ya kupees ni pale msisimko unapofikia upeo au kilele na ndio utamu wenyewe wa tendo.
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani una post mbili tu na umeisha fikia kwenye kupees....congrats.
     
  5. C

    Chidundo Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanamke kufika kwake kileleni nikupees,mimi demu wangu hua ananiambia baby mimi tayari nishapees basi na mimi nakojoa shuhuli inaisha tunasubiri next round.
     
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Coral has said it all!
     
  7. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Thanks.
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwani ad upiz unatakiwa uwe na post ngapi?
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    jaman nakuonea huruma inavyoonesha hujawahi kupiz hata siku moja jaribu kudowload movie fulan zinaitwa REAL FEMALE ORGANISM muangalie na mumeo alafu mchukue hatua na pia sio lazima kupiz kwa mwanamke coz wengine hawana uwezo huo mpende mmeo kama unavyojipenda utaenjoy maisha ya ndoa.
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    pole mamie, me nafikir huwa unakojoa bila kujijua. nasema kwa sbb haiwezekan ukaenjoy sex bila kukojoa.wkt unakojoa huwa unahc utamu sana pia joto huwa linapanda. je haya huwa hayakutokei?ama unaenjoy kivipi?(how)?
     
  11. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Appreciated!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    my dear, ina maana hujawahi kukojoa?
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Inamaana huwa hanywi maji au!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    labda hanywi maji ya kutosha hivyo kiu yake haikatiki?
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    toa jibu wewe mwenzako anataka kukojoa leo usiku unamzodoa khaaa...
     
  16. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    'like' thru Nokia tochi
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Aaah,kwani maeneo yao kuna mgao wa maji?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, pole inaonekana hujawahi.

    Siku ukiweza utajua tu, hutahitaji kuelezwa na mtu mwingine.

    Kama una miaka chini ya 30 na hujazaa posibility kubwa hujawahi(sitaki no risechi no rait to spiki)
     
  19. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani fazaa
     
  20. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naam! Mwanamke nae anakojowa sawa na mwanamme. Tofauti ni kuwa kile kinachotolewa na mwanamme kinaingia ndani wakati mwanamke mkojo wake hauwezi kuhisiwa na mwanamme. Mwanamke anaweza akajijua kuwa anakojowa pale anapokuwa anakojowa akiwa peke yake.
    Ujaji na responce ni wa sawa kabisa, kwani kuna wanaobaki tuli kuungojea mtiririko, wako wanaohangaika kwenda sawa na mapigo ya mtiririko na kuna wengine hasa wanawake hupiga kelele kushangilia mtiririko huo.
     
Loading...