Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE: Watu wameshindwa kujitokeza kupiga kura wakiohofia kumwagiwa Tindikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Oct 4, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Katibu wa Itikatdi na Uenezi wa CCM.
    Nape, kaongea kwenye taarifa ya habari TBC1, anasema sababu iliofanya watu wachache kujitokeza kupiga kura kwenye jimbo la Igunga, watu walihofiwa kumwagiwa Tindikali.

    SOURCE: TBC1 HABARI
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wengi Niliwahiji Wameogopa kupiga kura sababu hakukuwa na Mwislamu wa kuchagua kuwa Mbunge

    Nape hakuwa Igunga alikuwa anaranda randa Singida, Mwanza, Arusha na kwingineko
     
  3. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba kwa kuropoka! Kwani kulikuwa hakuna ulinzi?
     
  4. h

    hahoyaya Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape kiazi tu huyo.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mropokaji as usual.
     
  6. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nani wa kuwamwagia tindikali na kuwapiga mapanga zaidi ya kikosi cha green guards? Nape anaji- contradict mwenyewe.
     
  7. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape thinking capacity ndogo sana. Kwa asilimia kubwa anatumia masaburi kufikiri.
     
  8. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,781
    Likes Received: 2,654
    Trophy Points: 280
    Japo HITLER alikua ni racist lakini ninauhakika angempa Nape nafasi kwny kitengo cha propaganda....
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani kuna ukweli kwenye madai yake. Unajua watu wa vijijini ni waoga sana. Kitendo cha Magwanda kwenda na mapanga kiliwafanya wanyong'onyee na waogope sana.
     
  10. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 277
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Chuki binafsi hazijengi...wana cdm tukae tujipange na tuje na majibu, huyo nape mnaemzozoa anaeza kuamua kujiunga cdm siku moja mkaumbuka
     
  11. a

    ali mc Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kweli nimeamini nape hafikirii kabla ya kusema .
     
  12. M

    Masanga Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    masaburi
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Arusha hawezi kanyaga masaburi huyo. Akithubutu watampenda fastafasta.
    Nimemsikia akitamka maneno hayo nikabaki mdomo wazi.
     
  14. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    ninakubaliana na wewe kwa asilimia 90 mkuu,huenda ile sumu ya masheikh imewaathiri wana igunga na kuona bora wasipige kura...
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Yaani huyu bwana mdogo siku za hivi karibuni amekuwa na kiherehere kibaya. Anaropoka hovyo hovyo, hajui maadili ya uongozi, Sijui anatafuta sifa?
    JF ituruhusu kutumia lugha kali kidogo tutoe hasira zetu!
     
  16. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    until then, we will continue to challenge and question his IQ.
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nchi hii ukitaka kuwa msemaji wa ccm lazima uwe bingwa wa kutuma ujumbe wa kuudhi.
     
  18. k

    kayumba JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kafanya utafiti?

    Huyo kijana mbona hajajiuliza kwanini uchaguzi mkuu uliopita wapiga kura walikuwa kidogo au kulikuwapo na Tindikali?

    Je mwandishi aliyekuwa anamuhoji ameridhika na jibu hilo? Lakini hata waandishi wetu saa nyingine unaweza kusema bora watoto wa shule!

    Je kaongelea shahada zao kukusanywa na watu flani?
     
  19. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,536
    Likes Received: 1,725
    Trophy Points: 280
    Una uhakika?! Mbona huko kwenu Mara mapanga ni jambo la kawaida tu!? Husipende kugeneralise mambo kilayman!!
     
  20. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo NAPE huo upuzi wake akamsimulie mke wake TUMAINI HEMED,kilaza mwenzake kwa waliosoma Jitegemee mnamjua
     
Loading...