Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape vs Chiligati

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng'wanangwa, Oct 8, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CCM chini ya Chiligati:
    kilishuka kutoka 80% mwaka 2005 hadi 61% mwaka 2010 ambayo ni pungufu 19%

    CCM chini ya Nape(kwa sample data za Igunga):
    kimeshuka kutoka 35 000 mwaka 2010 hadi 26 000 mwaka 2011 ambayo ni pungufu asilimia 25.71%.

    Na kwa mtindo huu wa Nape wa kuzungumza kwa kujaza povu mdomoni na kutokwa na majasho kwapani huku akipiga vijembe na kejeli, bila kujenga hoja, kama nilivomuona leo ITV akiwa Manzese, mwisho wa CCM umekaribia sana.
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku tutakayopata Uhuru wetu Lazima Nape awekwe chini ya Ulinzi kwa kauli zake za kuuzi Watanzania
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Chini ya ulinzi haitoshi anatakiwa akatwe mdomo ili asiongee tena.
     
  4. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyu gay mbona anawaumiza kichwa ivo ana jipya yeye na uyo mwigulu wasubiri 2015 sianaenda kugombea ubungo uko ndo utakuwa mwisho wake wa kulopoka.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    nayo haitoshi inabidi alowekwe kwenye pipa la lami ili arudi hali yake mana mikorogo imehata
     
Loading...