Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Vipi kuhusu kauli za Mukama huko Igunga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isiri, Aug 22, 2012.

  1. I

    Isiri Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika nimekubali Nape ameanzaa kupoteza mwelekeo kisiasa baada ya yeye jana kusisitiza kuwa katibu mkuu wa CHADEMA ahojiwe na vyombo vya usalama kwa taarifa aliyotoa kwa vyombo vya habari kuwa CCM inaingiza silaha kwa ajili ya kudhuru viongozi wa CHADEMA na kwamba uzee unamsumbu kiongozi huyu awachie vijana kazi hiyo ya ukatibu mkuu. matarajio ni kuwa Nape baada ya kupewa taarifa kuwa mgombea wa chama cha Igunga Dr. Kafumu kavuliwa ubunge na mahakama na moja ya hoja mahakama iliyojiridhisha nayo na kumuengua Dr. Kafumu ni taarifa alizokuwa akitoa katika kampeni Katibu wake Mkuu Wilson Mukama kuwa Chadema kilileta makomandoo kuleta vurugu katika uchaguzi wa Igunga.

    Nape atumie ujana wake kwa busara kuagiza vyombo nya usalama kumhoji Wilson Mukama na kumfikisha makamani kwa udhibitisho ambao tayari mahakama imejirisha nao na kupelekea chama chake kushindwa mahakamani kama sehemu ya uchochezi na propaganda zenye kuhatarisha amani na usalama wa wananchi ambayo CCM imeilinda tangu tupate uhuru.

    Pia atumie nafasi yake ya ukijana kuwapiga marufuku wazee ambao wamefanya chama chake kushindwa mahakamani kama akina Benjamen, Makufuli, Tyson n.k. na yeye awaeleze kuwa hatakubali tena kukatazwa kushiriki kwenye kampeni za chama chake kwa maagizo ya mafisadi, makundi na wazee waliowakosesha ushindi mahakamani na kuwa wazee si lolote si chochote kama aliyo katibu mkuu wa CHADEMA kwa kuwa wamezeeka.

    Akumbuke ya Arumeru Mashariki yanakuja mengi CCM wanaendelea na kujenga mnara wa Babeli kweli kwa lugha hizi za kutofautiana.

    Mimi ndio Amri Jeshi Mkuu sijaliambia jeshi lijiandae kwa vita na Malawi, Membe tupo tayari na tumezipiga marufuku ndege zao, EL jeshi lipo tayari kwa vita, serikali moja kweli!?
     
  2. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoto anamvua nguo mshua! Another move to make HEADLINES after a holiday in hawai....!
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mmmm Tit for Tat.
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu unaweza ku-edit yaan kubadilisha font na size tunasoma kwa taabu kidogo. Asante!
     
  5. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu umesahau ku'quote' aliyoyasema Sitta
     
  6. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,231
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    nape ni janga ccm!.............
     
  7. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaan tangu aingie nape kwny hicho kiti wengine hawasikiki kabisa!kila kitu anaongea yy!nape endelea kuua chama
     
  8. I

    Iramba Junior Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu, please note that "Your request/question is beyond his capacity", so expect kimya kikubwa.
     
  9. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Kazi kweli kweli mkanganyiko wa nguvu. Amri jeshi mkuu ni nani hapa Tanzania? Ni Lowasa, Membe, Sitta au JK?????????????
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Mkuu mtoa mada aliwafananisha na wale waliotaka kujenga mnara ili wamface mungu sasa ikawa mawasiliano kati yao yakapotea !
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Huyo ndio Nape mtema pumba,jembe la JK linaloilima CCM.
     
  12. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada swali lako hili, ni lini Nape alikuwa na mwelekeo?
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ndio msomi wa CCM with A foreign degree
     
  14. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapenda Siasa wa Tz tumsamehe bure kijana wetu yeye anasema Dr,Slaa amezeeka kasahau baba yake mzazi Marehemu Mozes Mnahuye kafia kwenye siasa akaletwa yeye kama kijana, kikwete akidhani atakuja na mawazo mapya ya kuwasaidia vijana wenzake wanaopata shida zinazotokana na chama chake CCM matokeo yake shida yake kubwa ni kujionyesha ndani ya Luninga tangu kujivua Gamba hajajiona kama anapotoka siku hadi siku ,tumpe ushauri wa bure tayari watanzania tumekuona unavyo bembea kwenye kiti cha kuzunguruka pale Lumumba umependeza kijana lakini naomba nimkumbushe alishindwa Tambwe Hizza.
     
  15. D

    Deofm JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape hana tatizo kabisaaaaa!!! tatizo ni kuwa hamwelewi bosi wake, huo ndio udhaifu mkubwa. kwa wale wasomaji wa biblia, Nape namfananisha na Petro, Yesu anakamatwa yeye anatoka na mapanga kumwokoa, anaambiwa hatuendi hivyo basi ikabidi atulie na kuanza kukana. AL alimwuliza mwenyekiti, "kwa nini unatuma vijana wanitukane, kwani swala la richmondi hulijui" Mkapa akamwambia mwenyekitu ua hiyo ajenda inaleta soo. Likaja swala la AC na rada, yeya akasema "gamba lipo kiuononi kulivua lazima mtu aje na shoka", muda si muda tukamsikia mwenyekiti akiongea na wahariri "Kwenye rada hakuna rushwa ni mahesabu tu yalikosewa". zito nae anaibuka bungeni, "serikali msipowataja hao watu mimi nitawataja, kuna kiongozi mkubwa wa serikali, mawaziri wa serikali ya awamu iliyopita na wafanya biashara maarufu". Ole seendeka akaomba mwongozo, Naibu spika akasema nitatoa baadaye. ukifuatilia hizi sinema unashindwa kujua ni nani msafi huko ccm. huyo nape angetaka kurejesha heshima yake angeomba kujiuzulu tu aingie mtaani bila kujihusisha na chama chochote angalao kwa miaka 5, kama nyerere alivyojiuzulu ualimu, vinginevyo tutamwona kuwa ni mmoja wao. inatia uchungu atti
     
  16. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape Nape......pole sana mana siasa za nyakati hizi na uelewa wa watu ulivyomkubwa ni ngumu sana
     
  17. g

    geoscientist Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kijana anayeipenda ccm kwa wakati huu anazo sababu zipi?
    tofauti na hawa walioajiriwa na chama, au wenye kutaka kutumia njia ya chama kupata madaraka?
    naombeni sababu nyinginezi za kuipenda ccm
     
  18. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakumbuka 2010 kuna kiongozi wa siasa alisema JK ataweka historia kubwa sana kwa ccm Tanzania maana chama kitamfia mkononi mwake akiwa bado mwenyekiti sijui ni kiongozi gani aliyatoa haya maneno leo picha inaelekea kuwa kweli kabisa
     
  19. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Upepo tuu nao utapita!!!
     
  20. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sababu za Kijana wa Kitanzania anayeipenda CCM kwa wakati huu ni kwamba;
    1. Anapata fulana na kofia vya bure
    2, Anapata nafasi ya kukimbiza Mwenge wa Uhuru.
    3.Anapata nafasi ya kwenda D.Jubilee kupeana mikono na kiongozi wa nchi, kupiga makofi na kishangilia kiongozi anapo hutubia taifa kwa wale vijana wa D,salaam.
    4. Kwa akina dada wanapata nafasi ya kuchaguliwa viti maalumu kwenda Bungeni , kupata Khanga na vitenge
    5.Wanapata nafasi ya kuimba Nyimbo za mipasho na Cpt.John Komba kuwaimbia wakubwa wa nchi
    6. Ahadi hewa za Ajira za chama cha Mapinduzi
    7.Ahadi za mikopo ijilikanayo kama (vikoba)

    binafsi kwa uchache hizo ni sababu chache tu naziona ndio sababu zinazowafanya vijana wachache waliobaki kukipenda chama hicho ambacho kimewafanya Wtz wengi tuishi katika hali ya umasikini. wanadai wametangeneza barabara nyingi tu tujiulize hizo barabara ni watanzania wangapi wana MAGARI????????? ya kupita katika barabara hizo????? wakati wengi wetu visigino vinaisha kwa kufagia hizo barabara.
     
Loading...