Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE: Tumetuma Vijana wapeleke mashambulizi mitandao ya kijamii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Jun 7, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nilimsikiliza Nape Juzi akihojiwa Mlimani TV, moja kati ya mikakati yao ni kuwafikia vijana wengi popote walipo. Kati ya njia wanazozitumia ni kutuma vijana waingie kwenye mitandao ya kijamii ambako wanaamini kuna vijana wengi na hii itawasaidia kuwapata.

    Hili wimbi la wanachama wapya kwenye hii mitandao, hususani jamiiforums, ambao wana itikadi za kimagamba limenifanya niamini kauli hii ya Nape. Lakini waje wakitambua vijana wa kileo wanajitambua na propaganda za magamba haziwezi tena kuwashawishi.

    Hongera Nape lakini hii strategy, kama zilivyo nyingine, naamini haitafanya kazi kwa kuwa mfumo wa uendeshaji wa chama chenu cha magamba ni mbovu na ndio tatizo.
     
  2. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanini wasitume vijana kuhamasisha shughuli za maendeleo. Kweli priorities zetu zinatofautiana sana. Akishatuma vijana then what nchi itapata maendeleo???
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mfikishieni ujumbe, kuwa vijana wake wamefeli, badala ya kujenga, wao wanabomoa.
     
  4. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    kina Malaria Sugu?
     
  5. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Haya maneno mkuu huenda yana ukweli mkubwa sana ndo maana hapa Jamvini kuna watu wanajibu kila post na ukisoma majibu yao yanafanana ni kutetea ccm na serikali yake. Ingawa hii ni kazi ngumu sana kufanya manake unaandika usichokiamini ili mradi mkono uende kinywani na mwisho wa siku watu wanakuelewa na kukuponda vilevile.

    Njia hii ya kutuma watu mitandao haitakijenga chama kama wanavyofikiri na pia ni muhimu wajue kuwa watu wengi wanaoonyesha machungu yao na kutaka mabadiliko hawakutumwa na chama chochote bali dhamira zao za ndani na hali halisi ya maisha ya Mtanzania wa leo.

    Njia ya pekee ya kusaidia kuinusuru ccm ni kufanya kazi tu, kujenga matumaini mapya kwa watu kwa vitendo, kupunguza makali ya maisha na kubalance mgao wa keki ya taifa Vinginevyo hizo pesa wanazowalipa hawa watu ambao wengine wao wako hapa JF zinapotea tu bure na bado wataanguka tu
     
  6. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waambie hata waje 1000,kijana mmoja wa jf anawatosha kabisa .Magamba kitu gani bwana
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na kina Fox! bwa hahahaha!
     
  8. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu bado yupo kuleee mwaka 47, anaota mchana kweupee....ivi kweli hao vijana watafanya nini wanadhani wanavua perege kwenye mto ruvu hapa JF ? OK makada karibuni mje mmwage sera za magamba.
     
  9. T

    Thesi JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata watume vijana mia na maelfu haitaweza kushawishi lolote zaidi ya kuleta malumbano yasiyo na miguu wala kichwa kama ya MS na wengine. CCM itapaswa iongee kwa vitendo kutushawishi humu ndani na hilo ndilo tatizo. Nape mwenyewe yumo humu ndani na mara zote ameonekana hoja nyingi anazozitoa humu ndani ni umbea au taarabu za kishabiki zisizo na mashiko yoyote sasa vijana wao ndo itakuwaje?

    Chema chajiuza kibaya chajitembeza. Waje wajitembeze sisi tunashawishika na hoja za mashiko sio blahblah za kidumu chama cha Magamba.

    Kwanza kukuta kijana yuko CCM ujue ana mashaka na taaluma na uwezo wake kuweza kupambana na mazingira baada ya chuo. Wengi wanasukumwa na maslahi badala ya uwezo wao na kujiamini hivo wakija humu na pumba zao hatushawishiki. Waje na hoja si ushabiki ili mradi mkon uende kinywani.
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Maboga yanayotoa uozo shambani tunayakata na kuyatupilia mbali.
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,446
    Trophy Points: 280
    Huyu kijana Nepi hajui alichokiandaa juu ya ccm! Kitendo cha kutuma vijana baadala ya yeye na wenzake kuingia huku nakuuza sera za chama chake ametuma vijana wahuni kama MS,Faiza,Ritz,Tumaini na wengine kukiua chama!!
     
  12. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,344
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Mfa maji haachi kutapatapa.
    Chamsingi hao vijana wangetumwa kuzunguka nchi nzima kuwaaga wananchi kwa niaba ya chama chao.
    Waende wakiimba"Saaasa saa ya kwenda kwetu kwaheri ikulu kwaheri hatuonani kesho".
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sasa watu wenyewe ndio akina MS na FaizaFox? Watz sasa hivi hawadanganyiki, Nape akaendelee kugawa kanga za magamba!
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    .....Vijana wa miaka hii si analog wa kupelekwa kama upepo...nimeona baadhi ya mikutano ya Nape kwenye vyombo vyetu vya habari..anatumia nguvu mno kutujengea imani kwa chama chao.

    CCM kwa vijana wa sasa ni kama malaria..haikubaliki na Tanzania bila CCM inawezekana kila mmoja atimize wajibu wake,tutawang'oa...
     
  15. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wapo ila tatizo hawajajiandaa,wakishapata mgao pale Lumumba na kupewa desktop wanakimbilia ku login jf bila hata kufikiria wanachoongelea. Mfano ni jamaa mmoja kaleta hoja anasifia bajeti ya jk ya mwaka 2011/12 eti ni kubwa kwa kuwa ni nzuri ,kataja amount eti ni kama bil14.

    Nimemjibu kuwa aliyemtuma kamdanganya bil14 hata nusu wizara haitasimama. Nkamweleza aende kuchukua maelezo upya kwani iyo aliyotumwa ni 10% tu ya wizara ya ujenzi. Next time waambiwe kuwa kwa sasa bajeti imeshaingia kwenye trilioni na si bil. Wapo wengi ila tutaenda nao sawa tu,si ugomvi ni mwendo wa kuwaelimisha tu!
     
  16. k

    kayumba JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama hizo ndizo fikra zake bado hajaelewa mitandao ya kijamii. Members wa social networkings like Jamii ni watu wenye uelewa mkubwa miongoni mwa watanzania. Wanaweza kupima na kuchagua!

    Ushauri wangu kwake, CCM watatue kero za jamii zinazopigiwa kelele na wananchi. Bila hivyo hata wangetuma vijana laki 2 ili wameze members wote kitakachotokea ni Great thinkers kuamia kwenye mitandao mingine pale JF itakapogeuzwa sehemu ya porojo!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nilimsikia jana kwenye kipindi cha KEKI YA TAIFA,AKAJINASIBU KUWA WANA BENKI YA VIJANA AMBAO NI MAKADA PALE UVCCM TAIFA,ALIZUNGUMZIA SUALA LA MITANDAO YA KIJAMII
     
  18. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kina faizafox!
     
  19. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Vijana wengi wa CCM ni bendera fuata upepo na hata akiwatuma wengi hawataweza kuingia humu kutokana na kuwa na uwezo finyu hata wa kutumia mtandao. Wengi ni njaa kali na hawajitumi bila kupata ka- alawansi.

    Tulioko humu tumeamua kuipigania nchi yetu kwa damu zetu wenyewe bila kutumwa na mtu bali tukisukumwa na stimulus kama viongozi wezi na wabinafsi pamoja na nchi kukosa dira na hivy hali ya uchumi kuwa mbay. Kwetu hii ni coping strategy ya kujikwamua wakati wao vijana wa CCM ni kutafuta kula au mradi.
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nape una ujasiri gani wakati wewe mwenyewe unaikimbia mitandao hiyo? Huna ubavu wowote wewe na vijana wako. Muulize malaria sugu atakwambia hadanganyiki mtu hapa. Sana sana wataishia kupewa BAN. Kama wanakuja hapa waje na hoja lakini wakija na vioja wataipata fresh.
    Mimi niko kwenye sites zote hizo na mashambulizi yenu nayaona lakini hakuna hoja ya kuvutia zaidi ya kujaza matusi tu.
    Kwa kuanzia kaa wewe mwenyewe tukudadavue
    :madgrin:
     
Loading...