Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE NNAUYE unatuangusha VIJANA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Jun 5, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndungu yangu Nape


    Pole sana na majukumu, vijana ambao tuko chini yako tumeanza kukata tamaa maana tulitegemea wewe uwe tegemeo letu sasa umetugeuka umeanza kufata nyayo za mafisadi, umetukatisha tamaa umetukatisha tamaa, umeenza kuwa mtu msaliti, nini kimekubadilisha??

    Nape badilika vijana bado wanakuitaji
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    jeykey upo?? Nape hawezi kubadilika. Ameshaonja nyama ya mtu, kamwe hawezi kuacha.
     
  3. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nape alietuma mada hiyo hapo juu ni mfu wa chadema na mjua anatumika tu na basha wake,poleee samaki polee
     
  4. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ila sisi vijana wa kichaga haja tuunganisha kwani alishasema kua wachaga wote ni cdm, mwezi wa kumi na mbili itabidi tuongee na wazee wetu katika kila ukoo ili tujadili ile kauli yake na mustakabali wetu
     
  5. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ni **** na mseng. Na wewe huna akili. Huwez kumtegemea nepi nyeupe.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa hayo matusi sio busara
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    umesahau mkuu kufafanua ................ kawaangusha kwa lipi na kabadilika kwa lipi.................. fafanua kidogo basi kwa some detaila ili tuelewe vizuri hoja yako..................... thanks....................
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    haja yako ipo kimajungu zaidi.
    amekuangusha kwenye lipi? ulitegemea akubebeje? viongozi wa jumuiya wako mbona huwazungumzii wakati wao ndio wanahusika na wewe moja kwa moja?
     
  9. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NO Nape hana matatizo anaifanya kazi yake vizuri.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nape mdogo wangu naomba isioneshe ukilaza wako maana chama chetu unakipeleka kubaya, jaribu kulenga ulichotumwa maana unatuabisha na kutuvunja moyo vijana tuliojitolea kulinda heshima ya chama, Narudia Narudia Unatuvunja moyo kazi hii hujamaliza wewe unakurupuka na nyingine, tulikuwa tunaona wewe kama star wetu lakini naona huna tofauti na mtangulizi wako makamba
     
  11. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,365
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Public opinion zipo wazi.Huyo Kijana anapayuka mno.Na kila siku iendayo kwa Mungu anazidi kupoteza mwelekeo.Kijana fanya homework kwanza kabla ya kufungua mdomo.Lakini kama kichwa chako kimeishiwa mawazo ni heri uchukue likizo ya mafunzo.Propaganda zako ni kinyaa kwa jamii.
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    siyo mtendaji,ila mpayukaji bin mropokaji
     
  13. d

    david hagama New Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape is just a peace of brainless chickenhead, you can't expect anything good from him!
     
  14. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF home of great thinkers!!!
     
  15. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Kila siku nape nape nape,inaelekea amewaweza.Huyu ndiyo kiboko yenu tu,huko mmejaza madikteta mnategemea nini?mna kadikteta kenu huko mnakajua....
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kunguru hata ukimfuga vipi hawezi kugeuka kuwa kuku!
     
  17. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Inaelekea tafsiri ya propaganda kwa hawa jamaa wa magamba inawagonga... Walimpa Tambwe Hiza kazi ya propaganda akachemsha hadi akashindwa kisimama na kusikilizwa mbele za watu, na sasa huyu Nepi ndio huyo tena, propaganda kwake ni kumsema Dr Slaa. Chama Choka Mbaya (CCM)
     
  18. K

    King kingo JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kwa akili zako timamu ulitegemea mtoto wa nyoka awe kenge au mamba????
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Watu wengine bana....
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mnapoendelea kumjadili mnaendelea kumfundisha na kumpa umaarufu wa bure.
     
Loading...