Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye anaumwa? CCM inapukutika nchi nzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Apr 22, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nape katibu mwenezi jamani mbona kimya? je unaumwa huwezi kuongea?

    Leo nimeona ITV watu wanarudisha kadi za ccm na Tshirt na vitenge imenisikitisha sana
    Tumebaki vijana wachache ambao tunatetea chama chetu ukimya wako unasababisha
    vijana wengi kukata tamaa:doh:


    Mytake
    1. Nape omba Ruhusa na wewe uanza kampeni nchi nzima
    2. Naomba uendelee kutoa tamko juu ya mambo yanayoendelea


    Caution:

    Chama chetu kikiendelea hivi na sisi tutaama muda si mrefu
    :glasses-nerdy::glasses-nerdy:
     
  2. M

    Moony JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yupo ziarani nje ya nchi
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Agenda ya Nape kuzunguka nchi nzima itakuwa nini? Hawana Jipya wanajikangaa kwa mafuta ya wenyewe!
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nape mwenyewe anaitamani CDM
     
  5. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wewe utakuwa gamba, nakushauri usipoteze mda amia cuf ( ccm b) maana uonyeshi kuwa serious pia dhati katika m4c pia mapambano dhidi ya uchafu unaofanywa na ccm the magambaz
     
  6. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    CCM ni kansa ya maendeleo.., na wale wote wanaosupport hii cancer ni kama virus wa nchi yetu,
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wajanja tuko Airtel wewe unangoja nini.
     
  8. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akihutubia Dr. Slaa na kuwashangaa wabunge wa CCM kwa unafiki wao hasa wanapopiga kelele lakini amesema waliotia saini kwa ZITTO ni 7 tu.
    watu wamejiunga Chadema na kutupa kofia na nguo za CCM.

    Kiukweli CCM hawana chao tena hapa nchini kuanzia 2015 kwa aliyeona ile habari awe shahidi mwema.

    SOURCE: ITV HABARI USIKU HUU
     
  9. kizoleo

    kizoleo Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii bila shaka itakuwa habari njema kwa wale wote wapenda mabadiriko.
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Na waziri mtuhumiwa mkulo yupo nje ya nchi. Rais wake nae kapitia nchini kutokea Brazili na sasa yupo Malawi.
    Hii ni staili ya serikali ya chama cha magamba kuukimbia upepo wa kisiasa nchini kwao kwa imani kwamba utajipitia wenyewe bila kuwagharimu gharama za kuukinga ama kuutafutia ufumbuzi.
    .
     
  11. m

    mzaire JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape:

    Hao walikuwa wamepewa wiki moja tu ya kulipa madeni yao au kufukuzwa ndani ya chama kwa7bu ya kutolipia kadi za uwanachama kwa miaka 6 kwa hivyo wametupunguzia wadaiwa sugu ndani ya chama chetu.

    source: Nape, Dodoma.
     
  12. V

    Vijijini Lawama JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape atakuja na jibu kuwa CCM bado iko imara na hao wanaohama walikuwa hospital wanaumwa akili.
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Nape who?.................hana mshiko kwa siasa ya nchi hii
     
  14. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hivi kijana gani ambaye baba au mama yake hakuwahi kuwa mwanasiasa (TANU na CCM) maarufu bado anakitaka hiki chama!Ushahidi unaonyesha cheo cha juu ambacho angalau unaweza kugombea bila sifa hiyo hapo juu ni Udiwani!Utaleta vipi fikra mpya kwa kuwa diwani pekee ndani ya msitu wa magamba (watu wasiotaka mabadiliko mema mazuri ,mapya)
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Nape hana muda na yanayojilia kwa Chama chake kusambaratika, kwani amepata nafasi ya kula kuku kwa mrija huko Denmark kwenye mkutano wa vyama vya siasa, yanayoendelea hapa kwake hayana uzito stahiki.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nape kwakuwa ana damu ya mageuzi na anasaidia kuiua ccm amesema Chama ndiyo inazidi kuimarika zaidi kuliko wakati mwingine wowote.
     
  17. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwa vile yupo Dodoma wamuwahishe Milembe kucheki kama upstairs bado hapajapata brain concussion!!! Wadaiwa sugu wakati kabla ya uchaguzi Makamba Senior aliamuru wanaoomba kadi wapewe ili wawachakachulie vitambulisho vya wapiga kura!!! Hakuna wadaiwa sugu ila wamechoka na kuchoka lazima watoke wakibaki watashindwa kupumua kwa nini kukaa katika nyumba isiyo na hewa wakati nyingine zenye hewa safi kama CDM zipo?
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    na amedai mwezi uliopita wamesambaza kadi milioni 1 na wamepoke wanachama 400 wa cdm levolosi arusha
     
  19. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Unashangaa nini? Ameshasema, watu wanaondoka CCM ni magamba na wamepoteza mvuto.
     
  20. m

    masopakyindi1 Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAKUONEA HURUMA Dr. KUPENG'E HIVI KIJANA MZIMA HUONI HATA AIBU KUWA CCM. MI NADHANI UNA MASLAHI YAKO BINAFSI, ACHA HICHO CHAMA KIFE. VIJANA WOTE WAJANJA WAPO CDM SO NAKUKARIBISHA NAWE MLANGO UPO WAZI HUJACHELEWA.

     
Loading...