Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ni ndumilakuwili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rimbocho, Jul 28, 2011.

  1. r

    rimbocho Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape kama ninavyokumbuka aliwahi kusema chanzo cha cc magamba kukosa ushindi wa kishindo mwaka jana ni pamoja na kuwa na wanachama wasiowakweli, na ili kukomesha hali hii alisema kuanzia sasa (wakati ule) wanachama wanaotaka kuingia katika gamba lazima wawapeleke darasani ili wafundishwe kabla ya kupewa kadi. sasa hawa anao wapa kadi anapozunguka mikoani anawapeleka shule saa ngapi? Pia niwaulizeni wenzangu huyu bwana anafanya kazi za kuwaletea maendeleo watu wa wilaya aliyopewa kusimamia saa ngapi?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwanza hakuna mkuu 3a wilaya anayeleta maendeleo.hawa ni vikwazo vya maendeleo vilivyowekwa makusudi.
    wana ccm wanapewa elimu kupitia mpango maalum uliokuwa unaratibiwa na sheikh yahaya kwa njia ambazo watu kama sisi hatuwezi kuona kwa macho.
    ndo maana ccm wote akili zinafanana.mf ni wabunge wa ccm.
    kusinzia wako sawa.
    kuropoka sawa.
    kuunga mkono bajeti kwa asilimia mia baadae wanapinga baadhi ya vipengele kama sio yote wako sawa.
    kuiba mali za uma wako sawa.
    u.........ka wawapo dodoma sawa.
    sijui baada ya kifo cha sheikh ni nani yupo chini ya kitengo labda nape atuambie.
     
  3. N

    Nipe tano Senior Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rombocho, kumtaja MTU sana NI kumuogopa, Dogo Udc alishaacha SIKU nyingi, Leo jk yuko Msasi angalia Dc WA Masasi nani?

    Nilifuatilia KADI MPYA kugawiwa Kama njungu HUKU wakitangaza kutotoa KADI PAPO kwa PAPO, Nikacheck MBEYA na Moshi, wamekaa class kuvishwa Magamba
     
Loading...