Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape live on Star tv: Anazungumzia uchaguzi wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chigwiyemisi, Aug 26, 2012.

  1. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katibu mwenezi wa CCM Nape Nnauye yuko live Star tv anadadavua kwa makini taratibu za uchaguzi ndani ya CCM.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Nape Janga la Taifa.
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi huu ndio mwanzo wa kifo cha CCM.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    watu mna moyo yaani unapoteza muda wako kumsikiliza nape..angalia asianze kuporomosha matusi maana hawachelewi.
     
  5. Informer

    Informer JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2006
    Messages: 1,002
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Hivi sauti ya Nape huwa haiwezi kupungua kwa namna yoyote ile? Jamaa anaongea kama yupo kwenye jukwaa la propaganda
     
  6. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nape kuna tetesi zinasema mwenyekiti wa uvccm lazima atoke zanzibar je kanuni za uchaguzi sinasemaje?
     
  7. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    anadhani kwa kupayuka ndo atajulikana kuwa Mzalendo!!!
     
  8. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mkuu unataka magamba wafe mara ngapi? Mbona tayari wanaendelea kuzikwa na M4C.
     
  9. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa mtindo huu wa uchaguzi wa ccm CHADEMA ikulu hiyooo!
     
  10. J

    JAPHETtumpa Senior Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    shida ya chama cha mapinduzi ni kujifanya hawaoni na wanadhani wakifanya hivyo basi wanaweza kufanya watu wengine wasione. shida inakuwa kubwa kama hata wanapokuwa na vikao wanashindwa kujadili misingi ya matatizo ya chama kwa sababu tayari wamejifanya hawaoni.

    Chama kimekosa uwezo kwa sababu ya hofu ya mijidala. wanachama waliojaribu kuona matatizo ya chama walitishwa na wenye madaraa ndani ya chama, kwa sababu mara nyingi wenye madaraka wamekuwa ndiyo chanzo cha matatizo ya chama ama kwa kutenda ndivyo sivyo au kwa kutokutenda yaliopaswa kutendwa, unapojadili matatizo ya CHAMA NI SAWA NA KUJADILI UDHAIFU WAO.

    HAYA YOOTE NI KWA SABABU YA NGUVU YA FEDHA YA WALIOFANIKIWA KUKITEKA CHAMA. UKIJUA HIVYO UTAFAHAHAMU KUWA UCHAGUZI WA CCM NI NAFASI YA WALIO NA FEDHA KUJIPANGA KIMKAKATI KUELEKEA KWENYE MALENGO WALIOJIWEKEA. HAKUNA WAKUZUIA NDANI NA NJE YA CHAMA, SABABU ZIPO WAZI CHAMA KIMETEKWA NA NGUVU YA FEDHA BADALA YA NGUVU YA UMMA
    SIDHANI KAMA KUNA MTU ANAWEZAKUOMBA USHAHIDI WA HAYA ISIPOKUWA VIPOFU NA VIZIWI WAKUJITAKIA WA HALI HALISI
     
  11. H

    Hiraay Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amesema wanajipanga kwa umakini wasije kuanguka 2014 & 2015 halafu wawe wapiga kelele!!!

    Kuna mchangiaji mmoja (Ruhuza) kamtahadharisha wajitahidi kurudisha vijana chamani maana kiuhalisia asilimia kubwa sana wamekimbilia CDM.....jambo ambalo mwenzake (katibu wa ccm Kinondoni) kalipinga kwa nguvu akidai yeye anafahamu hali halisi mitaani kwamba vijana karibu wote bado ni ccm!!! Maajabu ccm hayaishi
     
  12. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Bado itakula 2!
     
  13. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sikio la kufa halisikii dawa!
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ccm ni chama kizuri na sera zake ni nzuri tatizo ni baadhi ya watu wake
     
  15. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    CCM ina "wenyewe" na hao "wenyewe" hawajuani "wenyewe" kwa "wenyewe"...!!
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nape anaelezea kwa mapana sana mafanikio ya uchaguzi ndani ya chama
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    jipe moyo.chadema itaongeza wabunge lakini sio ikulu
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kwanini mkuu.
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    sahau kabisa hiyo kitu
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kwa sababu ni kiboko ya wapinzani
     
Loading...