Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Kapotelea Wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kinyungu, Jan 6, 2012.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Tangu ile halmashauri ya CCM ikae Dodoma mwaka jana sijamsikia tena huyu msemaji wa chama tawala? Je wamemziba mdomo asiseme chochote au keshawekwa kwenye payroll ya Lowasa?


    Matukio mengi ya kisiasa yanatokea nchini sijamsikia nape akitoa maoni yake kama ilivyo desturi yake!

    Nape uko wapi?????????
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    anasomea udaktari wa siasa baada ya ile master ya kuchakachua aliyopata juzi
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,618
    Trophy Points: 280
    Sio lazima uanzishe thread, wewe ni mtu mzima jifunze kuwa na busara, kama huna topic ya maana ni bora usome na kuchangia za wenzako.
     
  4. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hiyo umeona siyo topic?au ndo uko kwny payrol ya Nape.
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    mbona wang'aka mkuu au wewe ni msemaji mkuu wa nape nin?? Hapa jamvin jibu swali basi la mleta nyuzi ili nape asiendelee kuchokolewa.

    Mumewe nin??
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Jaribu kumcheki kule facebook mkuu... Hapa anapaogopa siku hizi moto wake ni mkali sana.
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mnafiki mkubwa yule, atakuwa uko face book akila matapishi yake
     
  8. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lowasa alishazima mbwembwe za nape baada ya kuieleza nec kuwa lowasa alitaka kuvunja mkataba wa tata wa richmond akazuiwa na mzee wa kaya. Sasa unategemea nape ataegemea wapi hapo! Na el alishaomba muoongozo wa namna ya kuwashughulikia kina nape na wenzake waliotumia raslimalli na pesa za chama kuwachafua wenzao. Ki ukweli nape hana agenda tena!
     
  9. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    wewe 'gamba' kwani hii thread ina tatizo gani? Acha kukurupuka. By the way inawezekana ukawa PS wa nepi, bt take care isijekua anaku... Ndo mana unakua na uchungu akitajwa!
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    walimshika pabaya imebidi atulie.
     
  11. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Dogo alikulupuka, lkn humu JF walimuonya, bt akaendelea na uvuvuzela wake. Leo kiko wapi? Mwisho wa siku kule Dom akaambiwa amuombe msamaha mamvi! Lkn namuona siku hizi ameamia kwenye taarabu, section ya kupiga gitaa!
     
  12. H

    Honey K JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwakuwa wakati nachakachua ULINISAIDIA KUCHAKACHUA........
     
  13. H

    Honey K JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unafiki wangu ni upi? au unatukana kwasababu unatumia jina bandia? Kama kwako ufisadi ni deal, huna sababu ya kumtukana anayeona si deal bali ni dhambi hata kwa Mungu
     
  14. H

    Honey K JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya unayoyasema unahakika nayo? Au ndo wale waliosema Sumaye kamshambulia Nape na kupinga kujivua gamba kwa faida ya kuwatetea mabwana zao na sasa juzi baada ya Sumaye kuongea positive juu ya kujivua gamba ITV dk45 wanaona haya kusema yale maneno wLiyatoa wapi waliyomlisha Sumaye???? Ona aibu kutunga uongo
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Majibu yako yanadhihirisha ulichakachua ile masters.
     
  16. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280

    Mkuu naona siku hizi upo kimya sana hatujasikia maoni yako juu ya siasa zetu za kufukuzana
     
  17. H

    Honey K JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya prove kwamba napaogopa hapa.......
     
  18. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,725
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    nape,hebu taja makosa yooooote ulio ikosea Tanzania mpaka wananchi wakajua kwa mwaka 2011...
     
  19. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Subiri uone majibu.....kuna watu watakwambia kaonekana kwa mtogole anachoma chapati.....hahaha hahaha!
     
  20. H

    Honey K JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tukio gani la kisiasa kubwa kama unavyosema ambalo sijatoa maoni/ ushauri/ msimamo wa Chama? Kwa uchache nikukumbushe tu, LILITOKA SWALA LA POSHO NIKATOA MSIMAMO WA CHAMA, SWALA LA KUFUKUZWA KAFULILA, MAFURIKO DAR NA MIKOANI, MAFUTA NK... Au mpaka nije kutoa hapa Jf? Na leo nimetoa juu ya Hamadi na kumpongeza John Mnyika kwa uteuzi wake kuwa Katibu Mwenezi wa Chadema..

     
Loading...