Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, huna njia yako ya kisiasa mpaka uwaige CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jul 14, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa nimekubali kuwa chadema kinawafundisha kazi ccmkila kukicha ccm wanaiga mbinu za chadema hili la sumbawanga ni mfano mwingine,m4c walianzia jangwani ccm ikafuata sasa operesheni hakuna kulala imewapeleka ccm sumbawanga lakini bahati mbaya ccm hampendeki tena nape jaribu tu lakini chadema inazidi kupaa hata mkizunguka na kikwete,pinda mkuu wa majeshi hamna mvuto tena zile siku 90 za mafisadi bado zitawatesa mpaka 2015 vinginevyo kalaga bao tu pole nape:israel:
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nape ni mchumia tumbo..anasaini posho tu
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​sasa nape umefilisika kisiasa unaanza kumtumi william malecela akuokoe kwenye chama kwa nini usimwajiri akawa katibu wako mnatia aibu kwa uroho wa madarka na jamii kweli haitaki ccm kwani ni chama cha mafisadi ngazi zote kuanzia mwenyekiti wenu na famila yake na nyote watumishi wa ccm ni majizi
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  5. F

    FAMILY LAW Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na bado ataiga sana, ubunifu ndo hawana
     
  6. a

    andrews JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa nimekubali kuwa chadema kinawafundisha kazi ccmkila kukicha ccm wanaiga mbinu za chadema hili la sumbawanga ni mfano mwingine,m4c walianzia jangwani ccm ikafuata sasa operesheni hakuna kulala imewapeleka ccm sumbawanga lakini bahati mbaya ccm hampendeki tena nape jaribu tu lakini chadema inazidi kupaa hata mkizunguka na kikwete,pinda mkuu wa majeshi hamna mvuto tena zile siku 90 za mafisadi bado zitawatesa mpaka 2015 vinginevyo kalaga bao tu pole nape:israel:
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kakubali vp sasa? Nilidhani kauli yake kumbe yako wewe!
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  9. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hofu ni kuwa Nape atazoea kula matembele baada ya 2015 kufika? Maana ule mwonekano ni wa posho za ccm, zikikoma je? Lowassa anamchungulia kwa mbali, shauli yake.
     
  10. a

    andrews JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa mnaona ccm nyinyi hampendi mabadiliko matukana mnaua mnapiga mapanga sasa siasa hamziwezi uchaguzi bado sasa ikifika 2014 kwa uchaguzi wa udiwani si mtauwa wapinzani wote kazi mnayo hatuwaachii ha mtaa mmoja 2015
     
  11. a

    andrews JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukiangalia safu ya chadema wako wachache lakini ni cream,ccm wengi lakini ni ujazo wa pumba=kilo ya sukari ni chadema wakati tani ya makapi ya miwa ni ccm hamna mvuto tena lazima muhonge walevi wavuruge mikutano ya chadema,maana hata polisi wamewachoka ccm kwishney
     
  12. a

    andrews JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​nape nguvu ya ccm tutaamini pale mkiweza kukomboa arusha na moshi na mwanza kwishey
     
  13. a

    andrews JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2013
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuchomwa makanisa ni matunda ya siasa za ccm
     
  14. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2013
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    hana lolote wameishakaliwa juu
     

    Attached Files:

Loading...