Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape fanya upembuzi wa kiakili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uliza_Bei, Oct 30, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimeshanga kuona katibu mwenezi wa CCM Bw. Nape Nnauye akidai CCM kimeshinda kwa asilimia 75 (75%) wakati ni dhahiri shahiri kimsingi angesema CCM kimeshindwa kwa asilimia kadhaa badala ya kutumia hesabu za kudanganya umma tena akidai eti vyama vya upinzani vimeendelea kupuuzwa. Angalia hapa Nape;

    [TABLE="width: 64"]
    [TR]
    [TD="class: xl63, width: 64"]Viti vya chaguzi wa udiwani kabla na baada ya matokeo ya jana nazingatia viti vilivyogombewa tu

    [TABLE="class: outer_border, width: 512"]
    [TR]
    [TD="width: 256, colspan: 4"]Kabla ya uchaguzi[/TD]
    [TD="width: 128, colspan: 2"]Baada ya uchaguzi[/TD]
    [TD="width: 64"][/TD]
    [TD="width: 64"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]CCM[/TD]
    [TD]CHADEMA[/TD]
    [TD]TLP[/TD]
    [TD]CUF[/TD]
    [TD]CCM[/TD]
    [TD]CHADEMA[/TD]
    [TD]TLP[/TD]
    [TD]CUF[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: right"]29[/TD]
    [TD="align: right"]2[/TD]
    [TD="align: right"]1[/TD]
    [TD="align: right"]0[/TD]
    [TD="align: right"]22[/TD]
    [TD="align: right"]5[/TD]
    [TD="align: right"]1[/TD]
    [TD="align: right"]1[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Hapa kwa hesabu za haraka kila aliyeenda japo darasa la pili la masomo ya shule ya msingi atakubali CUF toka zero wamepata kiti kimoja, TLP wamebaki na kiti chao kimoja na CDM wamengeza viti 3 juu ya viwili. Sasa niambia CCM wamepeteza vingapi? Kwanini kutumia lugha laini ya kwamba tumeshinda badala ya kusema tumepoteza viti?

    Haya ndiyo yanatufanya sisi tuliokuwa mashabiki wa CCM kuendelea kukosa ari ya kuwashabikia maana tunaendelea kudanganywa achilia mbali kuumizwa na tabaka la uongozi wa CCM uliojikita katika misingi ya mitandao na ufujaji wa mali za umma.

    Napingana na Nape ila pia namwambia CCM imeshindwa badala ya kushinda na imepoteza viti kwa asilimia kama 25 (24.1%)

    Nawasilisha
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nape alisoma historia, haya mambo ya mahesabu hakuwahi kuwa nayo karibu.
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hesabu imekaa kisomi. Bravo, Uliza_Bei!
     
  4. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Anaweza hata walau kujumlisha, ila lengo lake nadhani ilikuwa kupotosha badala ya kusema kweli
     
  5. piper

    piper JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Baambie bakuelewe, banaleta propaganda
     
  6. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Not aware of political ethics (nape)

    naanda anguko pevu na endelevu magamba (nape)
     
  7. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    refer definition ya 'propaganda'.....
     
Loading...