Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape atoa siri ya ushindi Igunga !

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by GeniusBrain, Oct 4, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nape atoa picha kwenye face book walll yake jinsi ya makamanda walivyo shughulika igunga. Picha yaonyesha jinsi walivyokuwa wakishughulika kwenye mikakati ya kuhakikisha ushindi wapatikana.
    [​IMG]
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kamati ya kuchakachua, wameshinda ila inamuuma sana kupigwa ban asikanyage knye kampen igunga
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Oh yeah ni rahisi kama waliandikisha watu 171,000 na waliopiga kura 50,000 ni rahisi kugushi na kupata ushindi
     
  4. M

    MPG JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ni vuvuzera sana anaona raha kuhonga wananchi kodi za watanzania ili wawape kura,ila mwisho wao unakaribia.
     
  5. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wezi tu hao
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Kichwa tope............sasa hizo siri ziko wapi? mbona hujui hata kuandika thread mkuu....Kichwa kibovu nenda shule kwanza!!!
     
  7. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa staili hihi Ccm watatawala milele labda tupate katiba mpya
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mbona yeye hayumo?

    Sasa kama yeye ameiweka facebook, na hajaileta huku, japo ni member, au wewe ni mkewe?
     
  9. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Iko siku magamba wata mgeuza mbuzi wa kafara atajuta!
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu wizi utakuja waponza hawa magamba. Next time ni battle tu! Mashavu yao!
     
  11. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unamsemea kwani yeye nani kwako, anakulipa shilingi ngapi
     
Loading...