Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape atoa neno kwenye Mgomo wa madaktari adai hawana shukrani kwa watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jun 27, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Akihojiwa na star tv Nepi kadai wanalipwa kutokana na kodi za watanzania na kutowatibu ni kukosa shukrani ya kodi za watanzania. Amewataka wawatumikie watanzania kama wanavyolipwa mishahara inayotokana na kodi za watanzania hao.

    Wazo langu.

    Nape analipwa na nani na mshahara wake je unamuhimu kama wa mshahara wa dakatari kitaifa??
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ukivimbiwa ni kujamba na kubeua tu!!nape kavimbiwa bhana tusishangae yanayo mtoka mdomoni na....mku............ni..
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nape, Nape, Napeeee! Mbona una akili ndogo kama ya shomolo? Wewe unalipwa kwa kodi ya nani? Na una shukurani gani kwa watanzania? Wewe zuzu unajifananisha na madaktari kwa lipi? Acha kutupandisha hasira, tutakutafuna kama mshikaki, na unavyopatikana kirahisi namna hiyo!
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Watawatumikiaje wakati wako ICU? Dr Ulimboka yuko ICU, Nape anaongea nini?
     
  5. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhhh, mpaka nasikia harufu kwa mbaaaaali.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,722
    Likes Received: 1,753
    Trophy Points: 280
    Nape is a YES MAN, kinachomsumbua ni Job Security tu so mpuuzeni huyo jamaa.
    Kwa sasa hatuongelei kauli ya Mbwa Nape, tunaongelea kauli ya mfuga Mbwa Pinda kuwa LIWALO NA LIWE. Huyu yes man acha aendelee kutumwatumwa kama mbwa koko
     
  7. M

    Masabaja Senior Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo nepi ni domo kaya, na unavyojua doma kaya alichagui cha kusema, lisameheni hili ni GAMBA
     
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila mtu analipa kodi hata yeye anakula kodi, ni Hoja Mfu awadanganye wajinga, kila mtu anakula kwa kufanya kazi yeye na chama chake na serikali yake wanakula kodi zetu kwa kufanya UFISADI wezi, na Kutotimiza wajibu, na kupitia ruzuku inayochukua kila mwezi
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Nape ni mpuuzi! Pinda ni dhaifu
     
  10. v

    vngenge JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Pitieni paper yake ya masters kama hajadesa, huyu jamaa zero kabisa. Yeye ndo hana shukrani kwani analipwa na fedha la walalahoi halafu hataki kutetea mazingira bora ya walalahoi kutibiwa, dawa, vifaa pamoja na wanaowatibu walalahoi kufanya tiba kwa moyo huku akiachia watu waibe mabilioni na kuhifadhi uswisi na visiwa gani cjui huko na kuviita vijisent kisha haohao kuwapa uenyekiti wa kamati ya bunge ya fedha na uchumi. Hatuoni aibu. Kwanza aseme uvuaji gamba umefikia wapi?
     
  11. D

    Determine JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape anawambia nini? Kalelewa kwa maziwa ya lactogen, vuvuzela yule. BY G. Lema manzense bakhresa wiji jana kwenye M4c
     
  12. n

    nndondo JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ama kweli tumekwisha mpaka mizoga inatuhubiria? mungu barikai watu wako usituache ee baba maana peke yetu hatuwezi, kama ulivyotubariki Arumeru basi baba komboa nchi yetu na watu wake,
     
  13. M

    McMuga Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe nape mbwa!
     
  14. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Kazi ya kuhudumia wananchi ni ya serikali sio ya madaktari, sasa kila mtu na lwake hakuna kulalama . Leo nimeangalia Television ya ATN yule mtume wao anaombea migomo Tazania ikome kabla ya maombi anasema hivi " haya tupande mbegu ya maombi mwenye shilingi elfu 10, 20 , 30 au tuma kwa m-pesa leta ,leta panda mbegu panda " pesa zikamiminwa sijui kapata maelfu mangapi , sasa unaweza kuona nchi yetu ilipofikishwa kwa kutawaliwa na watu wachache wenye akili finyu soote tumekuwa mazoba , mpaka wajanja wanatumia uzoba wetukutengeneza pesa
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nape kaa kmya hupaswi kunena lolote, je wew una nin mpaka uongee na kama nan? ccm ndo waliotufikisha hapa
     
  16. a

    andrews JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​mbwa koko akipewa mfupa hubweka mpaka asubuhi nape ni kama huyo koko
     
  17. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,206
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Eeeh nchi yangu eeh tanzania yangu mungu akusamehe
     
  18. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukimuona Nape utadhani ana akili na hekima hadi afunue mdomo
    Huyu dogo asiye na umuhimu wowote kwa Taifa hili anatembelea Shangingi lililonunuliwa kwa ruzuku (kodi yetu)
    Hazalishi chochote
    Hachangii chochote kwenye uchumi
    Anaishi vizuri kwa kuropoka
    Acha wataalamu wenye umuhimu kuliko yeye wadai haki zao
     
  19. M

    McMuga Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "church heathen" by Shaggy.
     
  20. H

    Honey K JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru sana, NAWASHUKURU SANA KWA MATUSI NA KEJELI ZENU. NI KAMA VILE MNAJUA KAMA NALIPWA MSHAHARA AU LA! NARUDIA NAWASHUKURU SANA SANA..... BE BLESSED KWA MATUSI NA KEJELI ZENU ZOTE KWANGU.
     
Loading...