Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ahudhuria sherehe za kuagwa wanafunzi wa UDOM ambao ni makada wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nngu007, May 23, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Monday, May 23, 201j

    Monday, May 23, 2011


    [​IMG]
    Katibu wa NEC, Itidai na Uenezi, CCM, Nape Nnauye akizungumza na wanachama wa CCM tawi la CCM, Chuo cha Sanaa, Lugha na Sayansi ya Jamii, Chuo Kikuu cha Dodoma, katika sherehe ya kuwaaga wahitimu wa mwaka wa tatu wa chuo hicho, iliyofanyika jana kwewnye ukumbi wa Kilimani mjini Dodoma.
    [​IMG]Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi, Nape Nnayue akimkabidhi cheti cha mwanachama mwaminifu wa CCM, Dotto Omari, katika sherehe hiyo
    [​IMG]
    . Mwenyekiti mstaafu wa CCM tawi la CCM, Chuo cha Sanaa, Lugha na Sayansi ya Jamii, Chuo Kikuu cha Dodoma, Salum Nyambi, ambaye anasoma shahada ya Uhusiano wa Kimataifa, akimkabidhi kitabu cha Azimio la Arusha, Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi Nape Nnauye, katika sherehe ya kuwaaga wahitimu wa mwaka wa tatu wa chuo hicho, iliyofanyika jana kwewnye ukumbi wa Kilimani mjini Dodoma.
    [​IMG]
    Baadhi ya wahitimu wa Chuo cha Sanaa, Lugha na Sayansi ya Jamii, Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) wakimsikiliza Nape alipounzumza nao, katika sherehe yao ya kuagwa, iliyofanyika jana kwewnye ukumbi wa Kilimani mjini Dodoma.


    Posted by: Bashir Nkoromo
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona hatupai picha za WanaChadema?
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizo za maandamano ni za PPT-Maendeleo? Kinachoonyeshwa hapa ni shughuli za kichama za vyama vya siasa siyo lazima matukio yafanane.
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kukubali Nape awe mgeni rasmi imekulwa kwao. Hao wahitimu sijui nani ataawajiri maana wote product za MAGAMBA.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    vifisadi vidogo vidogo
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    cheki nguvu ya uma huko kitaa
     
  7. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waje tu mtaani walete seunge wao watakiona cha moto.

    wanafiki wakubwa.
     
  8. opwa

    opwa Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wange muita gamba kuu jk, still tunawapa warning na vindoto vyao vya kuitawala tz milele kuwa the time is over for them and their dadiz, mamaz n' suga mamaz n' dadiz. Poleni saaaaaana na mwambieni na huyo nauyee udom sio tena pahala penu pa kujidai ila ndo cimetry yenu milele
     
  9. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi hapo hakuna wachagga na wakristo?
     
  10. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Huo sasa ni uchokozi sidhani Kama Watanzania tuna kawaida ya kujua makabila ya watu,upo nje ya mada mkuu
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Hivi siku hizi kusema ukweli ni uchokozi? kwani wewe ni kiziwi au kipofu? hujui kama wakristo na wachaga hawatakiwi ccm?
     
  12. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mawazo hayo mabaya tuwaachie ccm na ujinga wao,wenye akili tusonge mbele sbb athari za ukabila/udini hakuna asiezijua.
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hamna kosa hapo maana anaimarisha chama kupitia UVCCM kama CDM wanavyoimarisha kupitia BAVICHA.
     
  14. M

    Miken Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa makada jamani mjue walishakata tamaa na lichama lao ila tu kuna vijisenti ccm walitumbukiza hapa vya uchaguzi wakashindwa na nguvu ya umma ndio wakavitumia kupeana vyeti na Nnape akawapa sh.5 million.Kimsingi hawaishi kwa raha hasa ukizingatid kuwa chama chao kimepoteza utamu na UDOM lema kaigeuza ngome kuu ya CHADEMA.Hawa vijana mnaowaona pichani na wengine ni kama mavuvuzela wawapo darasani kwani hata argument zao zimelala kama chama chao.Kuunga sentensi 2 za english kwao ni kazi mno.Wengine wanategemewa kubebwa kwenye mitihani kama baadhi wanavyoonekana pichani.
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wengi wao ni waislam like Dotto Omary.
     
  16. H

    Honey K JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtu mzima akisema uongo si vibaya kumwambia ametekleza. Haya ya mapesa vyuoni mwizi hudhani kila mtu mwizi.....
    tusisahau chuo cha udom kimejengwa kwa juhudi za serikali ya ccm ili wale ambao walikuwa hawapati elimu ya juu sasa wapate kwa kuwepo chuo hichi....lakini pia wale ambao walihitajika lakini hatukuwa nao wapatikane hapa.....ukikosa shukrani wewe sio wote
     
  17. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Nnauye,
    Hebu nipite nia tu lakini nichangie hapa kidogo tu.

    Ukiona mtu amedanganya,ukatumia lugha ya staha kumwambia 'si sahihi' au 'umeteleza' na ama 'hujafanya tafiti' inapendeza zaidi.

    Kuhusu suala la shukrani,nadhani serikali ikitimiza wajibu wake kwa kutumia kodi ya watanzania hakuna haja ya kungoja shukrani.Serikali hiyo ilitoa wapi hizo hela zilizotumika?Kujenga taasisi za elimu au zozote zile ni wajibu wa taifa lolote linalojitambulisha ni la kijamaa ktk Sheria mama (katiba). Sasa sidhani kama ilikuwa ni hisani kutoka serikalini.
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nnauye JR. Mbona hauongelei Matabaka yako? kukanusha au kutetea? au Unajificha kama Mafisadi CCM? Kwanini hautuambii kama wewe ni Mkabila au Mdini? Nyenzo hizo mbili mbona hauzizungumzii? Inaonyesha jinsi CCM inivyo na wababe? na wewe ni kijana damu mpya??

     
  19. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh!!
    hicho chama kimechoka kwa kweli..yaani mbinu mnazotumia zinatia huruma, huwezi amini ni chama kilichopo madarakani kwa miongo mitano sasa..
     
  20. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hivi nyie wanasiasa watanzania lini mtaacha malumbano yasio na maana na kuongelea matatizo ya watanzania na jinsi gani yakuyatatua. Hii JF nikama sehemu moja inaitwa mabwawa 7 karibia na Chuo Kikuu UDSM. Papo karibu na akili za Tanzania lakini pamejaa mavi matupu. Tuongeleeni matatizo makuu ata ma 5 au kumi ambayo yanakabili Tanzania na jinsi ya kuyatatua. Wenzetu wanafanya mambo ya nano-engineering huko sisi tunashindwa ata kuchonga madawati mpaka vodacom waje watufanyie wakati kuna jeshi lisilo pigana vita, vijana chungumzima hawafanyi kazi yoyote. Acheni kujadiliana propaganda. TUAMKE BASI JAMANI!
     
Loading...