Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naotesha Miti Kusherekea Ushindi wa CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sir R, Nov 8, 2010.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa mwaka huo watu katika jimbo likozaliwa waikataa CCM kwa kuchagua CHADEMA;

    Kwa kuwaunga mkono ntafanya operation otesha miti katika kijiji nilikozaliwa. Shughuli ninategemea kufanya wakati wa likizo ya mwezi decemba 2010. Ntahamasisha vijana kwa wazee kushiriki katika operation hii li kutunza mazingira. Ntawaeelimisha kidato cha NNE waliomaliza masomo yao mwaka huu washiriki kikamilifu kufanikisha shughuli hii.

    Wakati huo huo ntatoa elimu ya urai. Ili moto huu wa mabadiliko usipoe

    Anakaribisha michango namna bora ya kufanikisha operation hii.
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Andika kwa ufasaha ueleweke. Naona umeandika kwa haraka sana sentensi zako zinakatika katika. Hata hivyo ujumbe wako ni mzuri
     
Loading...