Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naota nadanganywa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Power G, Nov 2, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wapenzi wa JF, ni miezi sita kamili tangu Mamsapu wangu apate ajira katika kampuni moja ya umma hapa jijini Dar. Siku tu ya kwanza amekwenda kuripoti aliporudi home aliniambia kwamba hajaona kampuni ambayo ina wakaware wengi kama hiyo. Katika miezi mitatu ya kwanza akiwa hapo kila aliyetaka kumletea mazoea mabaya alinipa taarifa. Hata wale waliomkonyeza, waliompa offer za lunch akazitolea nje, waliomtekenya kwenye kiganja wakati wakisalimia kwa mkono, waliojipitisha pitisha ofisini kwake kumtaka mazungumzo yasiyo na kichwa wala miguu, wote hao nilipewa taarifa zao. Mamsapu muda wa kufika nyumbani toka kazini katika hiyo miezi 3 ya mwanzo ilikuwa kabla ya saa 12 jioni.

    Baada ya miezi mitatu kumalizika, mambo naona yamebadilika kabisa. Zile taarifa za wakware sipati hata moja (siuji kama wale wakware wote walishaacha kazi ama la!) na wife "amekuwa na kazi nyingi sana" kiasi kwamba muda wa kufika nyumbani ni saa 3 hadi saa 4 usiku, Kazini anakwenda hadi week end na kwenye pay slip sijawahi kuona amepata malipo ya overtime!

    Hiki kimya kinanipa wasi wasi kwamba labda sipati taarifa kwa kuwa sasa tayari kuna maridhiano tofauti na hapo mwanzoni. Je ninyi mnafikiriaje juu ya hili???
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    my wife wako teyari kashapata mtu,jiandae na visa zaidi ya hivyo. Ila tatizo halikimbiwi unatakiwa ulisolve. Nalog off
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kuna uwezekano mkubwa IKULU imeshazingirwa na maharamia mkuu!Hayo madiliko siyo bure kuna kitu.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    tENA WALE WA KISOMALI
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Sitaki kuzungumza mambo kwa mazoea ila,Jifunze kumwamini mkeo,kama humwamini achana nae,ni kazi ngumu kuishi na mtu usiemwamini,
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    usimchunguze we muache tu,ata akimegwa nje haiezi isha
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii kali ..Pole mwaya hebu jaribu kumuuliza taratibu
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    maofisini kuna mambo
    uwe mpole tu
    bora mkono uende kinywani.
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    pole mdau... fanya uchunguzi kwa makini. Mpeleleze ujue ukweli wewe peke yako.
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    We!inaweza expire kabla ya muda wake.
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwann umfuatilie,ndege yako manati ya nn??muache tena muache nakwambia!!
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna unalolitafuta una kifua cha kubeba au ndio yaleyale unataka kila taarifa ya kutongozwa mkeo akupe ..............usipende kufukunyua sana
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ushauri wako unanitia machungu sana, hasa ikizingatiwa unatolewa na mwanamke mwenzake. Asije akawa labda ni shoga yako unafanya u-advocate kijanja.
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nikuulize swali do you trust her!


    tell her you trust her na uishie hapo!
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bora uache kumchunguza manake itakuuma sana ukiujua ukweli
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nashangaa kuona comments za wachangiaji wanawake wote zina mfumo unaofanana. Wote pamoja na kutumia maneno tofauti tofauti lakini ujumbe wao ninaoupata ni kunishauri "nimwache amegwe tu kama anamegwa"
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sio kwamba nam-advoketia,ukimchunguza sana bata humli
     
  18. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haiezi expire,iyo kitu 90 yrs inaliwa vizuri sana
     
  19. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ee uo ndo ushauri unles uwe tayari kumuacha,otherwise ata umkanye vp ka ni wa kugawa atagawa tu
     
  20. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaha......mkuu tayari kuna issue hapo.....hebu muulize imekuwaje usikie kauli yake na vile atakujibu...akikujibu kwa nyodo imekula kwako mazee.
     
Loading...